• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Box 8 vào điểm danh để lập nhóm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
em dc có 1 con ,đưa bác làm lây gì em làm để cười bể bụng đây,bác hỏi bác thanhtunh xem có dư ko

cay mắt wá,thôi các sư huynh sư đệ ngủ ngon,bía bia

Ngủ sớm thế ..................? Có vợ rùi hã ................... :))

HotelHoangMinh

ờ.....thì..........Ờ...........thành lập nhóm ờ đi..........ờ

AlyCuong

Active Member
Tình là các đồng chí spam đẳng cấp quá, mới có mấy tiếng dồng hồ mà 7 trang rồi. Hix hix

Khoaaaa

Active Member
vợ con gì đâu bác tung ơi,một bên trái ,một bên fải à,
ko bác aly ạ,lực lượng ''chém gió''của ta đang xuống sức,giờ này mà chưa có ai đến tập họp,kém wá

JuRay-Duan

vợ con gì đâu bác tung ơi,một bên trái ,một bên fải à,
ko bác aly ạ,lực lượng ''chém gió''của ta đang xuống sức,giờ này mà chưa có ai đến tập họp,kém wá

Giờ này chuẩn bị đi ngủ thôi, hơizzz!!!

Khoaaa

ớ có mình trong này nữa àh =D>

p/s hồi xưa ém chém dữ lắm giờ đỡ ròi :))

shido_katori

Active Member
SỐNG TRÊN ĐỜI NÀY... THẰNG NÀO NGU ĐÚT C.. VÀO QUẠT MÁY
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

b0m_lx

SỐNG TRÊN ĐỜI NÀY... THẰNG NÀO NGU ĐÚT C.. VÀO QUẠT MÁY
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

:)) chắc mi là thằng đó nên mới biết :))

Khoaaaa

Active Member
Băm chém thế nào thì băm,nhưng ''thằng'' ''nó'' ''ngu'' ráng loại bỏ nha pà coan,

điểm danh bủi trưa,ta có mặt

Khoaaaa

Active Member
Ờ ...ờ....ừ ha,chiều rồi,thôi ta đi kiếm tiền đây,ae ở lịa rág xẻo thịt gió nhá,

Status
Không mở trả lời sau này.