• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Box 8 vào điểm danh để lập nhóm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

AlyCuong

Active Member
  • Hiện chữ ký của bạn

« Chủ đề trước | Chủ đề kế tiếp »
[h=4]Thông tin chủ đề[/h] Hiện tại có 1 người xem chủ đề này (1 thành viên và 0 khách)

[h=4] Quyền hạn gửi bài[/h]
  • Bạn có thể gửi bài mới
  • Bạn có thể gửi bài trả lời
  • Bạn không thể gửi file đính kèm
  • Bạn có thể sửa bài viết của bạn

DreamLand

DreamLand

Trên đầu anh là bầu trời còn dưới chân anh là đầu người
anh đã wen sống như vậy thì đéo có gì phải sợ mọi ng cười
đối với anh trên cuộc đời chỉ có 1 đéo có 2
và anh là thứ duy nhất và vãi lol nhất chứ đéo có ai :))))

oanhngo

Thanh niên 26 tuổi, đọc thân vui tính, khoẻ mạnh không rượu chè bài bạc chích choác, yêu màu tím, tôn thờ sự thủy chung, hơi lãng mạn, có khả năng tự chăm sóc bản thân và người khác, ăn ngủ luôn đúng giờ giấc, sống rất kỷ luật. Không lang thang trên mạng, chít chát hay chơi game trực tuyến. Đã sống theo đúng thời khoá biểu trên 2 năm và sẽ tiếp tục như thế cho đến hết cuộc đời còn lại. Muốn quen biết các cô gái dịu hiền, đẹp, có lòng vị tha... Ai mến xin thư về cho:
.
.
.
.
.
.
.
.
. Nhà tù bộ công an, trại giam chí hòa..... =))=))=))=))=))

Whinny

Thanh niên 26 tuổi, đọc thân vui tính, khoẻ mạnh không rượu chè bài bạc chích choác, yêu màu tím, tôn thờ sự thủy chung, hơi lãng mạn, có khả năng tự chăm sóc bản thân và người khác, ăn ngủ luôn đúng giờ giấc, sống rất kỷ luật. Không lang thang trên mạng, chít chát hay chơi game trực tuyến. Đã sống theo đúng thời khoá biểu trên 2 năm và sẽ tiếp tục như thế cho đến hết cuộc đời còn lại. Muốn quen biết các cô gái dịu hiền, đẹp, có lòng vị tha... Ai mến xin thư về cho:
.
.
.
.
.
.
.
.
. Nhà tù bộ công an, trại giam chí hòa..... =))=))=))=))=))

Chuẩn mem :)):)):))

Việt Nam Vô Bịch​
=)) =)) =))

tình hình là thế nào đới bác ;;)

oanhngo

Bạn nào có ý định tỏ tình với bạn gái thì làm như sau nha :D

Dẫn bạn gái ra uống quán nước nào đó ngoài trời.... Thình lình mình hỏi :
- Á Sao Băng kìa đẹp quá em ơi... Thì Tất nhiên buộc cô gái phải ngẩng đầu lên xem
và mình nói tiếp:
- Em đừng nói gì cả, anh yêu em , nếu em cũng yêu anh thì em hãy gật đầu đi!

Giờ thì bạn chờ xem kết quả ^^

shido_katori

Active Member
Hwa mà VN thua Lào thì anh mày đây đâu có ra đường, anh mày ko đường thì đâu có bị giam bằng lái, a mới lấn nửa bánh lúc đèn vàng bật thì nó thổi anh. hic. ăn cái biên bản hẹn 23-11 xử lí và nộp phạt, chẳng biết phạt nhiu :((

b0m_lx

Hwa mà VN thua Lào thì anh mày đây đâu có ra đường, anh mày ko đường thì đâu có bị giam bằng lái, a mới lấn nửa bánh lúc đèn vàng bật thì nó thổi anh. hic. ăn cái biên bản hẹn 23-11 xử lí và nộp phạt, chẳng biết phạt nhiu :((

chúc mừng :))
vài lít thì phải :D
tội vượt đền đỏ =))

AlyCuong

Active Member
chúc mừng :))
vài lít thì phải :D
tội vượt đền đỏ =))

Chú sao k diễn cái mặt đau khổ, nào là sv, nhà nghèo, đang bệnh sida... thử xem nó cho k :)).
Không cho thì móc bóp đưa 100k đảm bảo cho đi.
Chú gà quá =))

p/s: Hình như vượt đèn trong nội thành 400k thì phải =))

b0m_lx

Chú sao k diễn cái mặt đau khổ, nào là sv, nhà nghèo, đang bệnh sida... thử xem nó cho k :)).
Không cho thì móc bóp đưa 100k đảm bảo cho đi.
Chú gà quá =))

p/s: Hình như vượt đèn trong nội thành 400k thì phải =))

cái mặt đau khổ, nào là sv, nhà nghèo, .... thì còn đc
đang bệnh sida ... thì nó bặt vào trại cai nghiện thì bỏ miẹ :))

Whinny

Lên đó thì học hành cho đàng hoàng đi chơi cho lắm vào :p

Cơ mà cố lên :(

Status
Không mở trả lời sau này.