• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Đà Nẳng off nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Sonblack sẽ về Quảng Nam từ 5/5 - 10/5 thăm gia đình. Hy vọng được gặp anh em Đà Nẳng. Vietvnn thu xếp giúp nhé! Có lẽ ngày 10/5 là phù hợp nhất vì là ngày Thứ Bảy. Off xong tối bay vô SG luôn. Các bác nhớ cho em ra sân bay lúc 20 giờ nhá! Hú hồn!

Hy vọng, NguyenThanhTuan có mặt nha!

Kỳ này, anh Trường hết nói là em hứa không nhé! :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Vietvnn

Super V.I.P
Nhất trí Off và thứ 7 ngày 10/5/2008, chào mừng ngày sinh của bác Hồ và gặp mặt Mod Sơn đen về thăm quê nhà. anh em đăng ký ngay tên và số điện thoại liên lạc ngay từ hôm nay nhé. lưu ý! có phần quà lớn lắm đấy>:)

Tên: Nguyễn Việt
ĐT: 0905050109

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Nếu có điều kiện đi được Mình sẽ đi!!! Cứ đăng ký cho rôm rả nhé!!!:))=D>
Tên: Thái Xuân Trường
Phone: 0907746666

Em đang công tác ở Sài Gòn, chắc không đi được, hoạ may ra chỉ có tết mới đi, đành chúc các anh off vui vẻ, gửi lời thăm toàn thể anh em quê hương miền trung ruột thịt sức khoẻ, ăn nhậu tưng bừng khói lửa :)), đành ghi tên lại đây vậy:

Nguyễn Hoàng Lân
0905.0905.43

Vì điều kiện công tác, khó có mặt off cùng anh em, mình xin ủng hộ 5000 PVD cho BTC nhằm làm quà cho anh em đi off nhé, chúc mọi người of vui vẻ! :D

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P
Chú Việt yêu cầu là nếu đăng ký mà không đi được thì gửi ít PVD cho Anh Em vui vẻ!!! Do vậy nếu Mình không đi được thì Mình sẽ gửi 10.000 PVD cho Việt để Anh Em mua thêm thùng Ken nữa uống cho say luôn!!!=))=))=))

Vietvnn

Super V.I.P
Thay mặt anh em sẽ đi off em xin chân thành cảm ơn Mr TrườngMr Lân nhiều nhiều.=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Đã chuyển cho đồng chí Việt 10.000 PVD!!! Để hỗ trợ lo trà nước, điếu đóm cho buổi Off đón đồng chí Sơn Đèn Đường về thăm quê!!!=))=))=))

hunter

Vậy là anh em Miền Trung tha hồ được off rùi. Hôm 30/4 - 1/5 rồi gặp ku Tuấn thông báo lo chuẩn bị chổ ở cho anh em miền Trung dự định off nhân dịp festivan tại Huế từ ngày 3-11/6 này. Giờ có thêm off tại Đà Nẵng này thì tuyệt thật. Bác Việt dạo này lo vợ con quá ko gặp anh em đó nghe. Đề nghị lo thu xếp chu đáo đó.
Ghi danh cho xôm tụ nè : Hồ Minh : 0905.211.311 - 090.5678.368

vuphong

Mình đăng ký nữa nè :
-Vũ Phong
-905650686
-yahoo ID : gio_hk
-đột kích ID : phongrambo ( mới lên thiếu úy ) he he he !!!!!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Sonblack sẽ về Quảng Nam từ 5/5 - 10/5 thăm gia đình. Hy vọng được gặp anh em Đà Nẳng. Vietvnn thu xếp giúp nhé! Có lẽ ngày 10/5 là phù hợp nhất vì là ngày Thứ Bảy. Off xong tối bay vô SG luôn. Các bác nhớ cho em ra sân bay lúc 20 giờ nhá! Hú hồn!

Hy vọng, NguyenThanhTuan có mặt nha!

Kỳ này, anh Trường hết nói là em hứa không nhé! :)):)):))

Chú Sơn nhớ mang theo mấy Em thư ký chân dài về nhé!!!;;):)):)):)) Để mừng sinh nhật chú Việt luôn thể, để buổi Off thêm độ "Xung"!!!;;)=D>=D>=D>:)):)):))

Vietvnn

Super V.I.P
Chú Sơn nhớ mang theo mấy Em thư ký chân dài về nhé!!!;;):)):)):)) Để mừng sinh nhật chú Việt luôn thể, để buổi Off thêm độ "Xung"!!!;;)=D>=D>=D>:)):)):))

Ặc ặc ... anh ơi!!!! em "sợ":((, chân dài của anh Trường hoặc ai đó thì còn ham chứ chân dài của Mr Sơn thì ........... chắc như "cái que cháy dỡ quá" ....>:)>:)>:)

@ Mr hunter và mr VuPhong xem lên chương trình để anh em biết kế hoạch và địa điểm cụ thể giúp với, sắp tới ngày "ra quân" rồi.

dasismobile

Hic!off lại rồi hả?lần trước mình cũng đi nhưng mà có việc nên về trước ko đi hiệp 2 và 3.Lần này sẽ cố đi.hihi

hunter

Hic!off lại rồi hả?lần trước mình cũng đi nhưng mà có việc nên về trước ko đi hiệp 2 và 3.Lần này sẽ cố đi.hihi

vào đăng ký nhanh nhé em..............để anh lên plan cụ thể.!;;)

Status
Không mở trả lời sau này.