• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em làm ơn Việt Hóa hộ mình Jbaktaskman!

Status
Không mở trả lời sau này.

co0ll0v3

http://vnnshare.com/download.php?file=997406005
Đây là phần mền quản lý ứng dụng rất hay cho S60v3 nhưng mà toàn tiếng Anh :(( . Mình lại gà tiếng anh nữa nên khó sử dụng quá.
Mà máy mình chỉ cài được đúng phần mền JbakTaskMan9_099_full_R10 này thôi (5320). Các phần mền khác toàn báo lỗi và không thể cài đặt .
Làm ơn VH nó hộ mình . Mình cảm ơn trước !

co0ll0v3

Hix hà . Cài được rùi nhưng vẫn tiếng Anh bạn ơi. Làm sao để nó chuyển sang tiếng việt giờ .

Caominh171

Hix ! Nokia 5320 nè , giúp mình với !

Đúng như lời bạn nói,mình tải file *sis VH về,bung ra chỉ thấy tiếng Anh thui,để mình hỏi lại a Troly.
Mình thì đang xài bản 1.0,giao diện cũng đẹp hơn,dù TA nhưng vẫn dễ dùng :D

co0ll0v3

Lúc cài thì thấy rất nhìu thứ tiếng , nhìn lòi mắt hok thấy tiếng Việt đâu ! Nản ?

Caominh171

Lúc cài thì thấy rất nhìu thứ tiếng , nhìn lòi mắt hok thấy tiếng Việt đâu ! Nản ?

Nếu vậy thì lúc ra nhìu thứ tiếng,bạn chọn English xem sao,chắc a Troly VH lên file English đấy

co0ll0v3

Thì hôk thấy tiếng Việt nên chắc chắn chọn tiếng anh rùi , máy thứ tiếng kia thì bó tay hẳn :(

a1provip002

oài, cái này nghe ai cũng nói hay mà toàn tiếng anh nên cũng ko mò dc, hum kia mò mò treo cả máy, nản lun, có tv xài đỡ hơn

Caominh171

Thì hôk thấy tiếng Việt nên chắc chắn chọn tiếng anh rùi , máy thứ tiếng kia thì bó tay hẳn :(

oài, cái này nghe ai cũng nói hay mà toàn tiếng anh nên cũng ko mò dc, hum kia mò mò treo cả máy, nản lun, có tv xài đỡ hơn

Àh mình đã bik,các bạn cài vào,đánh dấu Autostart và chọn ngôn ngữ English là đc.
Chúc thành công!!

co0ll0v3

Hok được đâu bạn ơi. Đánh dấu Autostart hay kô đều không được , Vẫn là tiếng anh . À caominh171 ơi bạn biết Kaspersky Mobile Security v8.0.22 Beta S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned (full) ...Bản việt hóa ở đâu kô vậy ? kiếm từ chiều đến giờ không thấy . hjx ?

Caominh171

Hok được đâu bạn ơi. Đánh dấu Autostart hay kô đều không được , Vẫn là tiếng anh . À caominh171 ơi bạn biết Kaspersky Mobile Security v8.0.22 Beta S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned (full) ...Bản việt hóa ở đâu kô vậy ? kiếm từ chiều đến giờ không thấy . hjx ?

Hình như bản này chưa có bản VH bạn àh,bản 7.0 thì có rùi,vào search trong topic PM Việt Hóa của SymPViet thử xem

nicknguyen1980

bản JbakTaskMan việt hóa này hình như bị lỗi,mình cài vào N95 cũng chỉ có tiếng Anh.chẳng biết làm sao có tiếng việt ? cái này chỉ còn cách đợi tác giả xem lại thôi
mình thấy bản JbakTaskMan 1.0 xài rất ổn định mà sao k có ai việt hóa vậy ;;)

kp_enter

mình thấy bản JbakTaskMan 1.0 xài rất ổn định mà sao k có ai việt hóa vậy ;;)
Mình vẫn đang dùng bản 1.0 thấy rất ổn. Nhưng thật sự có nhiều chức năng mà mình chẳng bao h đụng tới lên VH nó là khó. Có lẽ không thể vác từ điển ra mà Vh pm này đc :| mà phải dịch nó theo chức năng. Bạn sài đỡ bản Eng vậy :(

dung1291985

Mình vẫn đang dùng bản 1.0 thấy rất ổn. Nhưng thật sự có nhiều chức năng mà mình chẳng bao h đụng tới lên VH nó là khó. Có lẽ không thể vác từ điển ra mà Vh pm này đc :| mà phải dịch nó theo chức năng. Bạn sài đỡ bản Eng vậy :(

Vậy để mình Việt hóa vậy... đc 50% rồi :D

lamnt0702

Vẫn biết Việt Hóa là tốt,nhưng mình nghĩ các bạn cũng nên dùng tiếng anh cho quen đi chứ,ngôn ngữ toàn cầu mà :) Có j ko hiểu thì lại tra từ điển,dùng 1 thời gian là thành thạo này ý mà,cái gì cũng có thời gian cả thôi :)

kp_enter

Vậy để mình Việt hóa vậy... đc 50% rồi :D

ha kiểu này chắc phải "đề cử" với nhóm trưởng KJR "bắt cóc" Dũng vô SymPViet mất >:) hay sắp thành ... lên "cá chê" b-)
P/S: cái nì mà dùng MobiHex là lỗi font à nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.