• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em làm ơn Việt Hóa hộ mình Jbaktaskman!

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

ha kiểu này chắc phải "đề cử" với nhóm trưởng KJR "bắt cóc" Dũng vô SymPViet mất >:) hay sắp thành ... lên "cá chê" b-)
P/S: cái nì mà dùng MobiHex là lỗi font à nha :)

Lỗi font trên máy người khác hay dịch xong bị lỗi font ko xem đc trên máy mình, đã xong 80% test thử thấy okie mà ^ ^ ko có lỗi chi hết, đang làm sao dịch cho chuẩn xác dễ hỉu nhất thôi :D

kp_enter

Lỗi font trên máy người khác hay dịch xong bị lỗi font ko xem đc trên máy mình, đã xong 80% test thử thấy okie mà ^ ^ ko có lỗi chi hết, đang làm sao dịch cho chuẩn xác dễ hỉu nhất thôi :D
ko biết do máy hay do pm nhưng mấy từ như Khóa phím, Thoát nếu làm bằng MobiHex thì bị lỗi, dùng MobiRSC hoặc Siêu dịch thì ok :-??

Caominh171

ko biết do máy hay do pm nhưng mấy từ như Khóa phím, Thoát nếu làm bằng MobiHex thì bị lỗi, dùng MobiRSC hoặc Siêu dịch thì ok :-??

Mình đã từng bị lỗi đây :(,lúc trước cứ bị lỗi 2 từ "thoát,thông tin" hoài,giờ hạn chế dùng MobilHex lại rùi :)

dung1291985

Đã việt hóa xong 100%, tested ko có lỗi,mình dịch tương đối sát, chuẩn và dễ hiểu. Hiện tại đang ở ngoài đường nên chưa post đc,chiều tối vậy :)
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Đã việt hóa xong 100%, tested ko có lỗi,mình dịch tương đối sát, chuẩn và dễ hiểu. Hiện tại đang ở ngoài đường nên chưa post đc,chiều tối vậy :)
Posted via Mobile Device

Hee chậm là mình post trước à nha.:))

Mình đã từng bị lỗi đây :(,lúc trước cứ bị lỗi 2 từ "thoát,thông tin" hoài,giờ hạn chế dùng MobilHex lại rùi :)

Trên V2 anh cũng bị 2 từ này cũng dùng Mobihex.:-?

hunter19000

Các bác kiếm file Rsc Việt Hóa ấy bản 0.99 và bản 1.0 mình đều dùng chung 1 file Rsc Ok mà
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.