• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Nha Trang xì pam đê...

hangdocpro2

hehe,ok thôi,cũng chưa hẳn đã độc,có 1 em còn mới keng còn sạc cốc nữa nhưng giá cao quá,chưa dám lấy

Em định đổi Exec lấy Eten X500, các bác thấy được không. a.Phương dùng Eten rồi cho e nhận xét với

hangdocpro2

mình dùng X800,tốc độ 500mhz,chạy cũng ok,được cái ưu điểm là màn hình VGA,Gps cực tốt,gọn,pin tốt.X500 thì cấu hình thấp hơn một chút,chưa dùng qua nên chưa nhận xét được em nó...
nếu thích thì anh đổi cho cũng được:D.vô tư đi ,cứ đổi tẹt ga đi nhớ là dòng eten là phải nguyên tem void nhé

Em vừa dùng thử cái X500, đúng là đang dùng cái Uni này quen cầm cái X500 đó chán quá. Màn QVGA 2.8 nhìn rất xấu. Cảm ứng của cái máy đó chẳng hiểu sao như máy TQ, bấm đau cả tay mới được, chắc cái đó nó có vấn đề.Còn GPS thì nhạy thật, ngồi trong nhà cạnh cửa sổ mà vẫn bắt tốt. Nếu cái màn hình của e nó mà chuẩn 1 chút thì e cũng lấy rồi. Thôi lại trung thành với với khủng long bé Uni vậy:D

hangdocpro2

Em vừa dùng thử cái X500, đúng là đang dùng cái Uni này quen cầm cái X500 đó chán quá. Màn QVGA 2.8 nhìn rất xấu. Cảm ứng của cái máy đó chẳng hiểu sao như máy TQ, bấm đau cả tay mới được, chắc cái đó nó có vấn đề.Còn GPS thì nhạy thật, ngồi trong nhà cạnh cửa sổ mà vẫn bắt tốt. Nếu cái màn hình của e nó mà chuẩn 1 chút thì e cũng lấy rồi. Thôi lại trung thành với với khủng long bé Uni vậy:D

chắc là cái x500 trên nhatrang club chứ gì?=))=))

hangdocpro2

hehe bác Phương biết cái đó hả, đúng rồi đó, ô đó ô cũng biết a.a.Phương trùm buôn điện thoại rồi :D

hic,hic,đâu có,vừa chơi vừa bán lại mua chơi...chơi là chính cho nên hay lọ mọ chỗ nào có máy lạ máy hay là xộc vô,còn cái khoản biết nhau thì lang thang trên mấy 4 rum thế nào chả gặp.Bên nhatrangcub có nhiều anh em hay vô tinhte lắm
@:nha trang pda club:đang có BB8320,8820,9530..palm.Anh em ủng hộ nha:D

hic,hic,đâu có,vừa chơi vừa bán lại mua chơi...chơi là chính cho nên hay lọ mọ chỗ nào có máy lạ máy hay là xộc vô,còn cái khoản biết nhau thì lang thang trên mấy 4 rum thế nào chả gặp.Bên nhatrangcub có nhiều anh em hay vô tinhte lắm
@:nha trang pda club:đang có BB8320,8820,9530..palm.Anh em ủng hộ nha:D

Cho em cái link qua ngó chút đi a

hangdocpro2

Cho em cái link qua ngó chút đi a

có hình thật nè,máy thì đang ở tphcm,ai cần thì gởi về,chứ đem về đây khó bán lắm

1. BB8320 red full box: 4t5
2. BB8320 titan 95% may, pin, sac: 3t8
3. BB8320 titan 98% may, pin, sac, tai nghe, the 2g: 4t3
4. BB8820 ATT 97% máy, pin, sac, cap, the 2g: 4t5

Chú Đăng đêm qua thức coi đá banh mà hôm nay vẫn còn sức online ngày nữa hả!:D
Thắng độ sao không gọi anh em đi ọff đi nào!:))

Sáng nay 8h30 e phải dậy đi học rồi, buồn ngủ quá.
Mà em có bao giờ lao vào con đường cờ bạc đâu bác :D