• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em ở Hải Phòng thì sao nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Shinichi

Anh em ở khu vực Hà Nội người ta tổ chức ầm ầm thế còn anh em nào ở Hải Phòng thì sao nhỉ? Không biết các bác Hải Phòng đâu nhỉ? Em là new member nên chưa biết đầu cua tai nheo thế nào nhưng vì có tính hóng hớt, đua đòi muốn theo gương các huynh HN. Có bác nào ở Hải Phòng đứng ra tổ chức đi em sẽ phụ tá cho.

Thangdq

Lên Hà Nội làm 1 phát chào Noel cho hoành tráng bạn ơi. Mình ở Phú Thọ cũng lao xuống để tham gia với anh em cho nó khí thế :D :D

Hungnokia3300

Well-Known Member
các bác ở Hải Phòng cứ quyết ngày đi. Nhưng mà phải trừ ngày Noel ra nhé. Hôm đó em sẽ cố gắng xuống chung vui với anh em :D

Thangdq

Anh Thắng khi xuống HN nhớ mua cho em 10 cái cơm lam nhé
:D

Trời, cơm lam có phải đặc sản Phú Thọ đâu hả Nghĩa, anh tìm đâu ra mà đem xuống cho chú :D :D

À, dưới đấy miếng dán màn hình P9 mà rẻ thì Nghĩa mua giúp anh 2 cái nhé, :D :D

AoI

Hic,chẳng lẽ mình nhầm :((
em còn 1 miếng dán màn hình của bọn Phú Thái chưa đi lấy nè
24 anh lên em đưa cho
1 miếng dán bi giờ bao tiền được gọi là rẻ hả anh??

Vietvnn

Super V.I.P
Hải Phòng cần gì Off "ké" HN nhỉ?
Anh em HN cứ "liệu hồn" đấy, Tết Man. về cứ liệu mà xem HP Off thế nào!!! :)) :)) :))
Man có vẻ thiên vị miền bắc và miền nam ghê, miền trung thì ... chắc là con nuôi nên ... không thấy nhắc gì tới :( :( :(

Shinichi

BÁc PhamQuang có ở Hải Phòng ko? Nếu bác ở Hải Phòng thì bác đạo diễn vụ này cho bà con HP được không? =D> =D> =D> :)

PhamQuang

Manager
Man có vẻ thiên vị miền bắc và miền nam ghê, miền trung thì ... chắc là con nuôi nên ... không thấy nhắc gì tới :( :( :(

Việt nói sai rồi. :D

PhamQuang chỉ thiên vị ở đâu có phong trào tốt và mạnh mà thôi. :))

@Shinichi: Mình là người chính gốc Hải Phòng đấy, cũng như BatKid vậy. :D
Nhưng hiện tại mình đang sống ở Nga kia.
Tết này có lẽ sẽ về VN, bạn tập trung anh em HP nhé, ta Off một trận thật oách cho bọn Hà Nội kia chúng sợ luôn đi. :)) :)) :))

BatKid

Super V.I.P
Wow, hôm ni mới thấy cái topic này đây, quê hương BatKid đây mà, mà seo thấy HP hơi yếu thì phải, đợt vừa rồi ra Hp thăm quê, suốt 1 tuần liền toàn đi ăn bánh đa và uống cafê với anh hoangmobilevn thôi, ngoảy đi ngoảy lại chẳng thấy ai :( .

HP tự thiết kế 1 buổi đi nào :D , anh Hoàng đâu roài, khuấy động phong trào đi chứ :p

Tom_codon

Super V.I.P
Man ơi...!
Tết về cho cháu off ké anh em Hải Phòng với nha...!
MÀ sao anh em hà nội,hải phòng ko off chung với nhau giao lưu cho vui..!
Hà nội ko bao giờ sợ Man ạ (^_^)

Shinichi

Úy, bác PhamQuang ở xa thế cơ à chắc Noel này không về kịp rồi. Chắc phải chờ Tết thôi. Badkit oi khi nào ra Hp nhớ rủ mình với nhé. Hay là sắp tới bác PhamQuang về ta cùng chơi luôn. :D :D :)) =D>

longgiang81

Super V.I.P
Hix...Man. chê trách anh em HN ghê thế. Các bác ở HP nếu ko chê thì mời lên HN OFF chung 1 cái cho vui, mình cũng có bài mời các bạn cách đây mấy ngày rồi mà, còn nếu ko lên được thì các bác cũng làm 1 quả OFF cho ra trò đấy nhé :p

Tom_codon

Super V.I.P
Hix...Man. chê trách anh em HN ghê thế. Các bác ở HP nếu ko chê thì mời lên HN OFF chung 1 cái cho vui, mình cũng có bài mời các bạn cách đây mấy ngày rồi mà, còn nếu ko lên được thì các bác cũng làm 1 quả OFF cho ra trò đấy nhé :p

Man chê trách cũng đúng thôi.Anh em hà nội thấy bảo off lâu lắm rồi mà cứ bàn ra bàn vào đã thấy off đâu ???
Tốt nhất nếu anh em hải phòng ko chê thì lên hà nội 2 thành phố Off luôn cho nó hoành tráng :D :D :D

Duynt

Việt nói sai rồi. :D

PhamQuang chỉ thiên vị ở đâu có phong trào tốt và mạnh mà thôi. :))

@Shinichi: Mình là người chính gốc Hải Phòng đấy, cũng như BatKid vậy. :D
Nhưng hiện tại mình đang sống ở Nga kia.
Tết này có lẽ sẽ về VN, bạn tập trung anh em HP nhé, ta Off một trận thật oách cho bọn Hà Nội kia chúng sợ luôn đi. :)) :)) :))

Trời lạnh hí hoáy vào box off để kiếm một bữa thấy bác Q dùng động từ bọn nghe khiếp quá :(

Đợt này anh Quang về cho bác biết thế nào là bọn Hà Nội đi :D

Again :p

Hungpdahl

Well-Known Member
mình gốc Hải Phòng đây nhưng hiện tại sống ở Hạ Long thấy anh em bàn tán vui quá muốn góp vui với anh em.

hutzest

chào anh em HP,tôi đã có mặt!hôm nào các bác off nhớ gọi tui nha.

Status
Không mở trả lời sau này.