• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em PV ở Nam Định- Điểm danh nào!

blackwhite169

Thông tin ngoài lề sân cỏ!
Tình hình là thế này, Em tớ đang tham gia chương trình "Bệ phóng âm nhạc"
Mọi người vào Link sau để nghe xem em nó hát thế nào nhé:
http://bephongamnhac.giaitri24.vn/AmNhac.aspx?page=chitiet&id=25
Đừng quên bình chọn cho em nó theo cú pháp:
BPAN<dấu cách>11<dấu cách>Số người bình chọn giống bạn và gửi đến 8577
Many Thanks to All

Thông tin ngoài lề sân cỏ!
Tình hình là thế này, Em tớ đang tham gia chương trình "Bệ phóng âm nhạc"
Mọi người vào Link sau để nghe xem em nó hát thế nào nhé:
http://bephongamnhac.giaitri24.vn/AmNhac.aspx?page=chitiet&id=25
Đừng quên bình chọn cho em nó theo cú pháp:
BPAN<dấu cách>11<dấu cách>Số người bình chọn giống bạn và gửi đến 8577
Many Thanks to All

Nhìn em ấy cũng dễ thương nhỉ, giới thiệu cho tôi đi, cho thêm vài cái hình rồi nạp vào tài khoản tôi 50k tôi nhắn cho 10 tin
.
>:)>:)>:)=))=))=))=))

blackwhite169

Thông tin sân cỏ:
Sân Thiên Trường: Nam Định - QK4: 6-1 (KT)
BHL QK4 đã quyết định để át chủ bài Lazaro ngồi ghế dự bị trong trận đấu sống còn này sau khi anh có những biểu hiện tinh thần thiếu tích cực, phong độ đi xuống. 5 trận đấu liên tục gần đây, Lazaro đều "tịt ngòi".

Phút 19, Adbcio (11) phá bẫy việt vị bên cánh trái, Chinedu (2) mắc lỗi trong tình huống này, để đối phương xâm nhập phá vỡ thế quân bình. 1-0 cho QK4.

Có lẽ vì tính chất quan trọng của trận đấu mà hai đội không ngại va chạm, chọn lối đá rắn. Trận đấu mới trôi qua được 30 phút nhưng trọng tài điều khiển đã phải rút ra đến 4 chiếc thẻ vàng cho 2 đội.

Phút 45, Amaobi bị Hải Anh (5) QK4 phạm lỗi trong vòng cấm, Nam Định được hưởng phạt đền. Từ chấm 11m, Trọng Lộc (8) quân bình 1-1. Phía đội khách, HLV Vũ Quang Bảo đã ra khiếu kiện với giám sát trận đấu về bàn thắng này vì cho rằng, không đáng bị phạt đền.

Phút 49, Chinedu (2) ném biên mạnh vào trong cho Philip (10) đánh đầu, Nam Định từ chỗ bị dẫn bàn, đã gỡ hòa và lúc này vượt lên 2-1.

Phút 60, Trọng Lộc chuyền cho Philip (10) dứt điểm ngoài vòng cấm, nâng tỷ số lên 3-1 cho đội bóng thành Nam.

Phút 82, Danh Ngọc đá phạt góc, Amaobi đánh đầu, 4-1 cho Nam Định.

Phút 87, Danh Ngọc dẫn bóng từ ngoài vòng cấm trước khi tung ra cú dứt điểm chuẩn xác, nhấn chìm QK4 với tỷ số 5-1.

Một trận thua tơi tả của các cầu thủ áo lính khi phút bù giờ đầu tiên, họ phải vào lưới nhặt bóng lần nữa. Danh Ngọc chuyền cho Daniel (32) vào sân trong hiệp 2, ấn định chiến thắng đậm 6-1 cho Nam Định trong cuộc so tài được xem là "chung kết ngược".

Trích dẫn: vleague.vn

Sau trận thắng với QK4 thì Nam Định đang tạm đứng thứ 10 trên bảng XH, nhưng ở phía dưới, TP.HCM còn 2 trận chưa đá và Hoàng Anh GL vẫn còn 1 trận chưa đá!
Anh em Nam Định hãy cổ vũ đội nhà nhé!

blackwhite169

Nhìn em ấy cũng dễ thương nhỉ, giới thiệu cho tôi đi, cho thêm vài cái hình rồi nạp vào tài khoản tôi 50k tôi nhắn cho 10 tin
.
>:)>:)>:)=))=))=))=))

Cái cậu này thật buồn cười, đòi người ta giới thiệu lại còn bắt nạp tiền cho cậu để cậu nt nữa thì thật là chán!
Cứ nhắn tin ủng hộ em nó đi! Rồi tôi mới giới thiệu cho chớ!

Điểm danh cái , lúc nào về quê off một bữa :D

Em cũng quê ở Nam Định mà vào Nam lâu rồi, có đc diểm danh ko ta :))
Thật sự NĐ mình nhiều người tài giỏi nhưng mà chẳng ai muốn ở lại quê hương. Điểm danh chỉ thấy các bác quê NĐ đang sống ở nơi khác. :(:(
0986 888 029

ok, bạn để lại tên tuổi địa chỉ nhé, khi nào off mình sẽ gọi.

Tình hình là ae mình tổ chức off một chuyến nhỉ, e thấy cũng khá đông thành viên rồi, các bác cho ý kiến nhé.

blackwhite169

Các bác để lại số ĐT trên diễn đàn hoặc PM số ĐT trực tiếp cho e để khi nào Off em sẽ thông báo cho mọi người nhé!
Bj jờ đang vừa học vừa làm nên ko có nhiều thời gian vào PV, chắc sẽ Off vào T7 hoặc CN j đó! Sẽ bố trí về Off với anh em cho vui nhé!

vanbon

Thấy a e Nam Dịnh cũng khá đông, Nhưng sao toàn thấy bỏ quê hương đi vậy nhỉ :(. Chúc a e ND sớm thành lập CLB nhé.=D>

phonglantim

Nam Định xịn nè các bác,có gì hay hú em 1 câu nhé =D>
Em Chính 0914888220,hiện đang cư ngụ ở Hà Nội :D