• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em PV Sai Gòn vào đây điểm danh

Kitmit

em cũng là sinh viên năm 1 nè,em ở đường trần văn đang,p9,quận 3 nè,có bác nào ở gần không

JongZiZi

Con gái thì đi. Con trai thì ở nhà hoặc nhậu đi mấy ông. Cafe gì trời. :))

tuyetha

Anh ở đường Lạc Long Quân, còn e ở đâu?

Hic!E thì ở khá nhiều chỗ hì,thật đấy a!3 quận.
Nhưng anh ở LLQ thì chắc biết trường trung học tư thục Đông Du.Mỗi khi về xì gòn em cũng hay ghé vào đó,anh có gần đó kô jạ?

Posted via Mobile Device

HotelHoangMinh

Nhưng anh ở LLQ thì chắc biết trường trung học tư thục Đông Du.Mỗi khi về xì gòn em cũng hay ghé vào đó,anh có gần đó kô jạ?

Posted via Mobile Device

Trường Đông Du anh nghe hơi lạ, anh ở Lạc Long Quân gần Chợ Tân Bình đó em biết kg?

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Posted via Mobile Device
Hai người hẹn gặp nhau hả 8-|

tuyetha

Hai người hẹn gặp nhau hả 8-|

Trời dreamland suy diễn linh tinh,khu LLQ chợ tân bình bé tẹo,quanh quẩn thế nào mà chẳng gặp nhau,chỉ có chị là chưa bít mặt ai nên kô nhận ra thôi,có khi gặp nhau rồi cũng nên ấy chứ

rickielam

Trời dreamland suy diễn linh tinh,khu LLQ chợ tân bình bé tẹo,quanh quẩn thế nào mà chẳng gặp nhau,chỉ có chị là chưa bít mặt ai nên kô nhận ra thôi,có khi gặp nhau rồi cũng nên ấy chứ

hì. cũng gần mình. Bữa nào dao lu lèm wen chơi hen...... :D >:)

HotelHoangMinh

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ=D>=D>=D>:D:D:D

XuanTruong

Super V.I.P

Nếu Bạn đúng như trong hình Avatar thì đã gặp mặt rồi thì phải?:-?:D