• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Quảng Trị vào điểm danh nào

nguyenthithuong

Ôi răng em vô Topic đăng kí tham gia buổi gặp mặt mà tìm đỏ mắt cũng nỏ chộ được nick của Trial Mod nhà miềng hè. Buồn quá. Em thì nếu lúc đó có chuyến công tác HCM thì chạy qua xin ké li cà phê thôi.

saodoingoi142

Moderator
Ôi răng em vô Topic đăng kí tham gia buổi gặp mặt mà tìm đỏ mắt cũng nỏ chộ được nick của Trial Mod nhà miềng hè. Buồn quá. Em thì nếu lúc đó có chuyến công tác HCM thì chạy qua xin ké li cà phê thôi.

Chào người đẹp!Lâu ngày quá nhỉ!!!
Em có tìm đỏ cả 2 mắt thì cũng không có tên anh trong đó đâu!;;):)) ,Do điều kiện công việc và cuộc sống hàng ngày bề bộn quá nên anh không giám Đăng kí để tham gia,nếu em có rãnh thì tham gia buổi Offline đó cho vui!Toàn là các anh chị em gần gũi trên PDAViet cả thôi,trước lạ sau quen ấy mà,em mạnh dạn tham gia nhé!!!\-/;;)

daugiang1987

Em cứ vào đk có ai bận nhã chổ thì thêm vào thui, có anh là đồng hương quảng trị đây nè.

saodoingoi142

Moderator
Bác ni lớn nhỏ rồi mà xưng anh ngọt thế nhỉ, chắc gì bác lớn hơn em chứ.

Có lẽ do em ít vào diễn đàn nên không biết đó thôi!:)) .Ở cùng Hồ Xá-Vĩnh Linh với anh mà.Đúng là anh ấy cũng lớn tuổi rồi đó em!!!:p.Sau này về Tết chúng ta sẽ Tổ chức 1 buổi Offline thật hoành tráng lúc đó thì các anh chị em sẽ biết mặt thôi mà!!!;;)

mabikill

em cũng là dân quảng trị
em sài S60 nên cũng hay lên web này mà bây giờ mới thấy anh Saodoingoi142 là người Quảng trị
thích quá
hi vọng sẽ được các anh chị giúp đỡ
em đang học tại Tp HCM
quê ở Tx Quảng trị nhưng một thời gian dài sống ở Đông hà hehe

saodoingoi142

Moderator
em cũng là dân quảng trị
em sài S60 nên cũng hay lên web này mà bây giờ mới thấy anh Saodoingoi142 là người Quảng trị
thích quá
hi vọng sẽ được các anh chị giúp đỡ
em đang học tại Tp HCM
quê ở Tx Quảng trị nhưng một thời gian dài sống ở Đông hà hehe

Chào mừng bạn đã đến với Topic Offline Quảng Trị !!!;;)

Bạn hãy cho mình và mọi người biết rõ hơn về Tên,Địa chỉ & Số ĐT của bạn nhé!Có thể dịp trước Tết này chúng ta sẽ Tổ chức buổi Offline tại Đông Hà!Không biết Tết này bạn có về tham gia không?;;)

Namnet

Con người QT ở đâu cũng vậy biết copy & pass. chứ góp ý đóng góp thì ít. Bà con Quê Miềng răng mà mấy tháng mới có 1 cái reply ri hèo. Còn tết ni Offline ở mô nè/ lên kế hoạch cụ thể đi chứ! UP phát cho nó nổi lên nào!

zerolove77

Anh em ở Đông hà - Hồ Xá.... QUẢNG TRỊ vào làm quen nào

hiện thấy nay thấy anh em vào PDA củng nhiều nhưng không biết có ai ở đông hà hay HX ko??

mình ở HX website: http://hxteen.info

vậy anh em nào ở ĐH hay HX thì comment khi nào rảnh anh em offline :))

Tên: Cao vương
Y!H: Canhcomotrang_nguoi

saodoingoi142

Moderator
hiện thấy nay thấy anh em vào PDA củng nhiều nhưng không biết có ai ở đông hà hay HX ko??

mình ở HX website: http://hxteen.info

vậy anh em nào ở ĐH hay HX thì comment khi nào rảnh anh em offline :))

Tên: Cao vương
Y!H: Canhcomotrang_nguoi

Cảm ơn bạn đã chia sẽ,giao lưu.Nhưng Topic về Quảng Trị đã có và lập ra rồi mà,sao bạn lại post bài ở đây.Hãy vào Topic này để Ghi danh tên và địa chỉ mình lại nhé,sau này khi có số lượng đông đảo chúng ta sẽ tổ chức Offline !!!

linh2911

Báo danh phát:
Em cũng ở Quảng Trị.
Tên: Linh
DT: 0935 680 810
Nơi ở hiện tại: Đông Hà

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Lâu lắm mới vào lại đây. AE tản mát hết rồi nhỉ?

Không phải là "tản mát" mà là tạm thời đi nghĩ mát hết rồi "eng" Dũng à!Thời cơ và điều kiện chưa đủ đó mà,người ở Nam - người ở Bắc rất khó cùng nhau hội tụ xum họp, giao lưu.Thôi thì ráng chờ đến cái Tết này thử xem sao...!!!hic!!!;;)

trumdientrai

mình là Nguyễn Công Tiến
hiện đang là sinh viên năm thứ tư khoa Quản Trị Kinh Doanh quốc tế trường Đại Học Lạc Hồng
tham gia ngôi nhà chung của Quảng Trị
Nguyên quán Cam Lộ - Quảng Trị

saodoingoi142

Moderator
mình là Nguyễn Công Tiến
hiện đang là sinh viên năm thứ tư khoa Quản Trị Kinh Doanh quốc tế trường Đại Học Lạc Hồng
tham gia ngôi nhà chung của Quảng Trị
Nguyên quán Cam Lộ - Quảng Trị

Chào mừng bạn đã gia nhập vào PDAViet Quảng Trị !=D>;;)
Hi vọng Tết này bạn về sớm và cùng 1 số các anh em khác,chúng ta có thể tổ chức 1 buổi Offline giao lưu...!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Tết Nguyên Đán năm 2012 sắp cận kề rồi mà sao đến hôm nay không thấy ai vào Điểm danh để Tổ chức buổi Offline tại Đông Hà nhỉ???:-? Không biết giờ này các bạn ở xa đã về chưa???.:-?? Các anh em Quảng Trị ơi!Mọi người đâu hết rồi.....????:O8-|;;)

khong_co_ai

Active Member
Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở