• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Vũng tàu tập hợp đi!

koolpoint

Anh em PDAVIET ở VT rảnh rỗi tổ chức off đi.
ai rảnh rủ mình đi uống cafe nhé 093 8900089 :D

newland

hehe nhà tớ cũng ở Vũng Tàu nè, nhưng mà giờ đang ở Moscow, khi nào về nước sẽ rủ. bạn có nick ym không pót cái nè, nick của mình là newland_info. số điện thoại kia có đổi hông để tớ add vào nè???

koolpoint

nịck yahoo của mình là kimhuu111810.
số đt thoại đẹp thế phải xài chứ bạn :), khi nào về VN alo nhé!

nhattuong

Active Member
Hihi..Mình đang ở Nhật. Khi nào về sẽ off cùng anh em. Nhà em thì ở quận Tân Bình. tp.HCM. YH của mình là aerodesign_japan.

nthanhtrung_a

Mình cũng là dân thành phố VT đây, nhưng đang học và làm việc tại HCM. Tết về, có gì đi uống cafe đi. hehe.

newland

Híc, tết này anh em Vũng tàu tập hợp mà không có mặt tham dự cái, buồn quá. Thôi đành phải chờ cái tết năm sau vậy :D ... Chúc các anh em họp mặt off vui vẻ nha. Chụp hình post lên anh em ngắm cảnh quê nhà phát ha. Chúc vui

koolpoint

anh em Vũng Tàu lèo tèo có vài mống thôi sao! thế thì sao mà off được đây!

lvl

Chắc tại vì ít người "kéo xuống dưới" thôi, hồi nào giờ bữa nay anh mới thấy mục này đấy! Hữu chịu khó vận động đi :) Khi nào off báo anh với nhé!

oanhngo

Có dịp ra VT cho mình off zới nhen !
Ra đó mình dt cho ai dc đây?
cho mình xin sdt đê!
sdt mình : 0947 11 11 55 (Tùng)

hanbaoquan

her her dân VT đâu hết rồi, em ở VT đây, ở trên Phú Mỹ-Tân Thành có bác nào gần em không vậy, hay tập trung ở tp hết vây?

lvl

her her dân VT đâu hết rồi, em ở VT đây, ở trên Phú Mỹ-Tân Thành có bác nào gần em không vậy, hay tập trung ở tp hết vây?

Chắc có mỗi hanbaoquan ở vùng sâu vùng xa thôi :) Anh, em tớ là dân thành phố :)

Vũng Tàu hình như hơi ít hay sao ấy nhỉ?????

Hữu ơi chờ thịt chó lâu wá???????? Khi nào Trọng xuống làm tí thịt chó nhỉ?

hminh

Mình cũng dăng ký 1 vé. mình ở TPHCM nhưng cũng hay ra vũng tàu chơi khi nào ra DT mọi người ra uống cà fe nha