• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSprite V2.02_S60 Full VH tạo ảnh động màn hình chờ

TruBic

Well-Known Member
với phần mềm này bạn có thể tạo ra 1 tấm ảnh động <hay 1 nhân vật có kèm trong tập tin Winrar> làm ảnh nền
mình cũng xin gửi các bạn 1 tấm ảnh .gif cho các bạn sài
các bạn chép vào đâu cũng được nhưng phải nhớ vị trí nhé
sau khi các bạn giải nén xong vào chương trình
bấm vào options >chọn hình ảnh sau khi đã chọn hình ảnh bạn chọn vào xem&chọn vị trí như hình 4 tại đây các bạn dùng phím lên xuống trái phải hoặc phím 2,6,4,8 đề đặt vị trí cho tấm ảnh hoạt động nhé
rất tiếc mình ko có phần mềm tạo ảnh động để chia sẻ cho mọi người dễ hiểu
chúc mọi người thành công.

anhtamhcm

với phần mềm này bạn có thể tạo ra 1 tấm ảnh động <hay 1 nhân vật có kèm trong tập tin Winrar> làm ảnh nền
mình cũng xin gửi các bạn 1 tấm ảnh .gif cho các bạn sài
các bạn chép vào đâu cũng được nhưng phải nhớ vị trí nhé
sau khi các bạn giải nén xong vào chương trình
bấm vào options >chọn hình ảnh sau khi đã chọn hình ảnh bạn chọn vào xem&chọn vị trí như hình 4 tại đây các bạn dùng phím lên xuống trái phải hoặc phím 2,6,4,8 đề đặt vị trí cho tấm ảnh hoạt động nhé
rất tiếc mình ko có phần mềm tạo ảnh động để chia sẻ cho mọi người dễ hiểu
chúc mọi người thành công.

Còn chờ gì nữa mà không Down cái Giflailor do Jimmyvn88 Việt hóa, tạo ảnh Gif trên mobile đó:D
Dowload Here

kimtruong205

Cái này mình thích nhất để mấy cái anh động nhảy hiphop lên, cứ như liveloud của samsung ấy ^^

TruBic

Well-Known Member
Cái này mình thích nhất để mấy cái anh động nhảy hiphop lên, cứ như liveloud của samsung ấy ^^

uh tấm ảnh .gif bạn để nó sẽ chìm vào chủ đề của máy cũng hay lắm đấy

Chỉnh sửa cuối:

vohoangminh

Anh ơi sao cài vào máy n6600 không chạy được!!bị đá ra ngoài!!!giúp dùm em!!!

onlylove80

Anh ơi sao cài vào máy n6600 không chạy được!!bị đá ra ngoài!!!giúp dùm em!!!
Mình nhớ kg nhầm thì pm này phải chạy trên nền Python.. Máy bạn đã cài python chưa? 6600là s60v2 0s7. Nên thừa sức dùng đc pm này. Bạn phải cài đủ bộ python gồm: Python 1.4.5 và pythonModulpack1. 33 dành cho 0s7 nhé.

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Mình nhớ kg nhầm thì pm này phải chạy trên nền Python.. Máy bạn đã cài python chưa? 6600là s60v2 0s7. Nên thừa sức dùng đc pm này. Bạn phải cài đủ bộ python gồm: Python 1.4.5 và pythonModulpack1. 33 dành cho 0s7 nhé.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicenhầm rồi ko chạy trên nền python hay modul gì đâu bạn à.

vohoangminh

Em có cài đủ bộ rùi,mấy pm khác chạy ngon hết mà,nó chỉ lên icon với hàng chử chạy trên logo nhưng chayl lệch có bên hà,nghiêng bên phần sóng mạng,còn vô pm thì bị nó đá ra,có cách nào khác không các pác?!!

thanhtu8888

Em có cài đủ bộ rùi,mấy pm khác chạy ngon hết mà,nó chỉ lên icon với hàng chử chạy trên logo nhưng chayl lệch có bên hà,nghiêng bên phần sóng mạng,còn vô pm thì bị nó đá ra,có cách nào khác không các pác?!!

phần mềm này chạy ngon mà bạn thử tắt máy khởi động lại xem ;;)

WIN86

Bạn Down bản Eng dùng thử xem sao? nếu như bản Eng mà vẫn bị như vậy thì bạn xem lại máy của mình nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Pm này mình dùng cách đây 2 năm. Từ khi liemlovevn post bên thiên long. Dạo này dùng lại s60 thấy các bạn dùng nhiều phết. Các bạn có thể dùng pm gifanimation trên pc để làm ảnh động. Cũng hay lắm
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Pm này mình dùng cách đây 2 năm. Từ khi liemlovevn post bên thiên long. Dạo này dùng lại s60 thấy các bạn dùng nhiều phết. Các bạn có thể dùng pm gifanimation trên pc để làm ảnh động. Cũng hay lắm
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicelạc đề rồi cái này lấy ảnh động làm hình nền cho s60 chứ ko phai pm làm ảnh động

jimmyvn88

Ý Sula là tạo ảnh động trên pc cho đẹp ý mà. Chứ bác ý biết đó là pm j rồi

Mr_Sulla

Pm anim sprite này ngoài chức năng dùng hình nền làm ảnh động ta cũng có thể dùng nó để đưa hình gif size 97*25 pjxel lên làm logo mang, và mình thì đang gợi ý a e dùng pm gifanimation để làm ảnh gif. Mình ko dốt đến nỗi tưởng đây là topic dạy làm ảnh động
Posted via Mobile Device

kute_30031987

bạn cho mỉnh hỏi nhé n70 có cần phải chạy python không hả mà nếu cần thì mình phải tìm nó ở dâu vậy
cảm on bạn nhé