• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Snake Red 2013 by Dragon459 - Theme tết 2013 !

Radium

Moderator
Một ý tưởg ko tệ,vậy cũg đâu phạm luật vì mỗi thím đc dự đoán nhiều lần mà:)) có lẽ sau mỗi đợt trao thưởg bác rồg nên reset côg bố lại kí tự mới:D

Theo rà soát e đoán có thể những ký tự cần tìm là
>:)

Dragon459

Manager
Reset lại kí tự thì không hay lắm. Cứ để các mem tự đoán. Vui là chính.\
================​
Các bạn update thêm thông tin vào mỗi bài dự đoán để m tiện gửi theme nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

deconleonui

Reset lại kí tự thì không hay lắm. Cứ để các mem tự đoán. Vui là chính.\
================​
Các bạn update thêm thông tin vào mỗi bài dự đoán để m tiện gửi theme nhé :D

update thêm thông tin gì thế rồng ? :D

thanhtien_pro

=.=

PreFree
AnSnaRe
Red2013
Snake13
FreeFun
IT'FREE
miễnphí
PDAVIET
symbian
miễnphí
Snakes
nokiav5
symviet
itsFREE

Dragon459

Manager
Để tránh trường hợp copy toàn bộ đáp án như vừa rồi và cũng là để công bằng cho các bạn đã đoán đúng thì từ ngày mai mình sẽ sử dụng như cách của Mod DuyLinh bày ra. M sẽ liên lạc và nhờ sếp MINHTHANG đặt ra kí tự mới cho công bằng. :D
Các bạn đoán đúng vẫn tiếp tục đoán như thường lệ. M sẽ hỗ trợ add thêm từ 5 icon cho mỗi lần đoán đúng với các bạn đã nhận được theme trước đó rồi mà tiếp tục đoán đúng lần tiếp theo.

deconleonui

Để tránh trường hợp copy toàn bộ đáp án như vừa rồi và cũng là để công bằng cho các bạn đã đoán đúng thì từ ngày mai mình sẽ sử dụng như cách của Mod DuyLinh bày ra. M sẽ liên lạc và nhờ sếp MINHTHANG đặt ra kí tự mới cho công bằng. :D
Các bạn đoán đúng vẫn tiếp tục đoán như thường lệ. M sẽ hỗ trợ add thêm từ 5 icon cho mỗi lần đoán đúng với các bạn đã nhận được theme trước đó rồi mà tiếp tục đoán đúng lần tiếp theo.

Bác rồng ơi, se cho mình cái hình nền con rắn với . Mình tìm mãi không thấy :|

Dragon459

Manager
M đã update các kí tự mới nhé. các bạn cùng đoán nhé .
@deconleonui: M sẽ gửi hình ảnh cho bạn sau.
===================
mình đã update thêm thông tin rồi nhé. Đáp án chính xác cũng đã được gửi tới Sếp MT " bảo quản " giúp :D
Các bạn lưu ý là viết bài mới để mình tiện theo dõi nhé. \-/

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Lần 2 từ 23h ngày 3/2
Dự đoán 1: Hiệnđạihóa
Dự đoán 2: Vìmọingười
Dự đoán 3: Đơngiảnhơn
Dự đoán 4: Đơngiảnhóa
Dự đoán 5: ....

Chỉnh sửa cuối:

bui_thanh_nam