• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

thaiminh40

Đúng là ông thai_dui này chẳng làm gì được , chưa thấy ổng đi war team bao giờ
Ê ăn nói kiểu gì thế. Tớ Không war team là vì chỗ tớ 3G tệ hết sức:( Thả con pet ra mất gần 30s thì còn đánh đấm gì nữa. Lỡ die thì phải mất gần 1 phút mới về được thành.):D
Nghe nói sắp tới sẽ có cuộc thi võ lâm. nếu cho là mạnh nhất thì cứ đăng kí nhé. giải thưởng khá háp dẫn đó :))

FriendLy

haha lâu lắm rồi ko vào đây. anh em có vẻ thảo luận mạnh nhỉ. . . mà honk biết có ai còn nhớ tới tớ không nhỉ ? ? ? tớ bỏ game lâu rồi. nick thì có 3 nick. char thì có khá nhiều vầ item thì khỏi nói .hihihi. ( dư âm sau vụ hack mà lên item ko thiếu. aky nhất là cái vụ xóa hết nhân vật game. lập nick mới chuyển item .. về sau lại mất )
mà mấy lão làng game bio đâu hết rồi nhỉ. tớ là FinalLove kaka. không biết ai còn nhớ ko ta.

Game là để giải trí . . .

bio ko vào đc game nữa. có lẽ phải mua game thì phải nghe nói 3 tháng mua lần .. bó tay gớm. . .

có gì FinalLove vào game anh em tâm sự nhé. cám ơn mọi người

duonglepro

haha lâu lắm rồi ko vào đây. anh em có vẻ thảo luận mạnh nhỉ. . . mà honk biết có ai còn nhớ tới tớ không nhỉ ? ? ? tớ bỏ game lâu rồi. nick thì có 3 nick. char thì có khá nhiều vầ item thì khỏi nói .hihihi. ( dư âm sau vụ hack mà lên item ko thiếu. aky nhất là cái vụ xóa hết nhân vật game. lập nick mới chuyển item .. về sau lại mất )
mà mấy lão làng game bio đâu hết rồi nhỉ. tớ là FinalLove kaka. không biết ai còn nhớ ko ta.

Game là để giải trí . . .

bio ko vào đc game nữa. có lẽ phải mua game thì phải nghe nói 3 tháng mua lần .. bó tay gớm. . .

có gì FinalLove vào game anh em tâm sự nhé. cám ơn mọi người

nhớ rùi chị final,her her dạo này thấy chị im hơi lặng tiếng quá,hầu như mọi ng đều wait ver mới,chỉ còn thằng này thui thủi onl thui,h cũng chán rùi,tốn tiền dt quá,sv nghèo chịu ko nổi

mcthuong

Ê ăn nói kiểu gì thế. Tớ Không war team là vì chỗ tớ 3G tệ hết sức:( Thả con pet ra mất gần 30s thì còn đánh đấm gì nữa. Lỡ die thì phải mất gần 1 phút mới về được thành.):D
Nghe nói sắp tới sẽ có cuộc thi võ lâm. nếu cho là mạnh nhất thì cứ đăng kí nhé. giải thưởng khá háp dẫn đó :))

Vậy hả, đâu có biết, chỉ còn trang này là vào chat chit thôi chứ mấy trang diễn đàn kia sập hết rồi. :))

duonglepro

T là DUONGLE trong game,chắc aj cũng biết t rùi,hôm nay post bài này thứ 1 là t chính thức vĩnh biệt game arufen và tạm biệt những ng ae thân thiết nhất của t,hiện tại acc Duongle t đã tặng cho Votinhkiem,thứ 2 là t cảm ơn tất cả những ae(những ng xem duongle là bạn)đã giúp đỡ t trong hơn 1 năm chơi game vs nhiều điều vuj vẻ,hứng thú,gần như sống chết vs game,và vì vậy t đã xem arf như 1 mái nhà tinh thần từ lâu.Điều cuối cùng là nguyên nhân t bỏ game mặc dù đã từng tuyên bố là sẽ chơi game đến cùng,nn thứ 1 là do sau hơn 1 năm qua game có rất nhiều thay đổi,càng ngày càng ép bức player phải mua map 3 tháng 12,99$,càng ngày càng trắng trợn,hiện tại ko mua map thì xem như ko thể nào up max lv đc.Nn thứ 2 là hầu như gm chỉ lo thu tiền player nên update rất ẩu,càng update càng bị bug,chơi rất nản.Nn cuối cùng là trong game hiện h,t ko tài nào tìm ra đc cái gọi là sự tin tưởng giữa ng vs ng trong game,vn ngày càng nhiều-ko hẳn là 1 điều tốt,1 xã hội thu nhỏ,càng đông càng ko thể nào tìm đc sự thân thiết tr0ng game,nhớ lúc game mới ra vn tuy ít nhưng những ng ae đó lại hiểu nhau,dám tin tưởng nhau,rất dễ kết bạn,h thì ngày nào cũng có vn bị lừa,ngày nào cũng vn war vn,h đi war tìm 1 pt ăn ý là việc khá khó.Đó chỉ là 3 nn chính trong hàng trăm nn khác.Một lần nữa cảm ơn và tạm biệt Ae

nguyetgiangcoda

lâu lâu lại vào chơi, có sao đâu bác. Nếu không muốn ai biết đến mình thì bác lập lại nick khác, em cũng gặp những ae vn trong game rất tốt mà.

minhduc512

T là DUONGLE trong game,chắc aj cũng biết t rùi,hôm nay post bài này thứ 1 là t chính thức vĩnh biệt game arufen và tạm biệt những ng ae thân thiết nhất của t,hiện tại acc Duongle t đã tặng cho Votinhkiem,thứ 2 là t cảm ơn tất cả những ae(những ng xem duongle là bạn)đã giúp đỡ t trong hơn 1 năm chơi game vs nhiều điều vuj vẻ,hứng thú,gần như sống chết vs game,và vì vậy t đã xem arf như 1 mái nhà tinh thần từ lâu.Điều cuối cùng là nguyên nhân t bỏ game mặc dù đã từng tuyên bố là sẽ chơi game đến cùng,nn thứ 1 là do sau hơn 1 năm qua game có rất nhiều thay đổi,càng ngày càng ép bức player phải mua map 3 tháng 12,99$,càng ngày càng trắng trợn,hiện tại ko mua map thì xem như ko thể nào up max lv đc.Nn thứ 2 là hầu như gm chỉ lo thu tiền player nên update rất ẩu,càng update càng bị bug,chơi rất nản.Nn cuối cùng là trong game hiện h,t ko tài nào tìm ra đc cái gọi là sự tin tưởng giữa ng vs ng trong game,vn ngày càng nhiều-ko hẳn là 1 điều tốt,1 xã hội thu nhỏ,càng đông càng ko thể nào tìm đc sự thân thiết tr0ng game,nhớ lúc game mới ra vn tuy ít nhưng những ng ae đó lại hiểu nhau,dám tin tưởng nhau,rất dễ kết bạn,h thì ngày nào cũng có vn bị lừa,ngày nào cũng vn war vn,h đi war tìm 1 pt ăn ý là việc khá khó.Đó chỉ là 3 nn chính trong hàng trăm nn khác.Một lần nữa cảm ơn và tạm biệt Ae

Quá hay, h khó mà tìm lại được cảm giác mới chơi như xưa.

duonglepro

lâu lâu lại vào chơi, có sao đâu bác. Nếu không muốn ai biết đến mình thì bác lập lại nick khác, em cũng gặp những ae vn trong game rất tốt mà.

hỳ cái này thực ra còn 1 nn cuối nữa là h ae toàn max lv hết rùi mình ko còn cảm giác vô đối nữa nên chán đó mà :),nhiều ae vn tốt thì t ko phủ nhận,nhưng cũng có nhiều phần tử xấu lừa đảo từa lưa nên cũng chán,vs lại h gold,item tràn lan,ko còn cái cảm giác hứng thú săn item mới nữa,túm lại game ko còn gì để khám phá

vanquocky

duongle ah . em quocky day . dao nay em ban dt oai nen lau lam cung ko login dc ko bit dao nay game the nao rui nhi . chac gio ae vn minh dong lam nhi ,luc dau choi cung hay hay nhung mã lv nhieu mã lv de wa nen nhanh chan vs iteam cung vay nhieu wa nen cung chang muon kiem . chac dao nay ko con hiem pet nhu truoc nua nhi . nho hoi truoc angel len toi 100k . nan that nhung nguoi choi truoc sao chang thay ai vo topic nay nhi ,hum nay moi thay duongle ah anh

vanquocky

gửi anh duongle

hỳ cái này thực ra còn 1 nn cuối nữa là h ae toàn max lv hết rùi mình ko còn cảm giác vô đối nữa nên chán đó mà :),nhiều ae vn tốt thì t ko phủ nhận,nhưng cũng có nhiều phần tử xấu lừa đảo từa lưa nên cũng chán,vs lại h gold,item tràn lan,ko còn cái cảm giác hứng thú săn item mới nữa,túm lại game ko còn gì để khám phá

thế dạo này anh duongle đứng thứ bao nhiêu trên top pk vậy=))

duonglepro

lúc trc đứng 1,tuần trc vào game xuống 3,h chắc xuống 10 ròy,kệ,top cũng đâu có đc gì,hơn 1 năm trời chạy ngang dọc pk đúng nghĩa của mình cũng ko = 1 tuần chỉ đứng yên là có ng đâm đầu cho những ng có tiền giết lấy điểm pk,:(,h vn siêu đông toàn war,ít thấy vn kết bạn nc ngoài :)),thôi có gì vào game tự tìm hiểu đi ku>:)>:)>:),bỏ game nhưng lâu lâu cũng vào topic 8 vs mọi ng cho nó thú vị:)):)):)),còn mấy ng chơi trc toàn u trở lên già rồi nên chóng thích chóng chán đó mà =)),chỉ có anh đây 19t thì còn thích thôi :)),mấy đứa bạn game chung anh vẫn còn add yh! đây vẫn nc hoài.Lúc trc hứa xài hết 6m mới bỏ game mà h vẫn còn 5m nè :)),5m bây h như muối bỏ bể,nản lắm rồi

Chỉnh sửa cuối:

Tuan99Pro

Game là trò giải trí thôi mà chơi thì online ko chơi thì off, có gì đâu mà phải âm ĩ lên thế, có thắc mắc hay góp ý xây dựng game phải ý kiến với GM chứ đây toàn vn chỉ biết chơi và chia sẻ kinh nhiệm, còn việc khác thì pó tay

Tuan99Pro

Phải nói đúng nghĩa là game anrufen có nội dung, đồ hoạ hấp dẫn mà không 1 game nào chạy trên thiết bị di động sánh được, game nào chơi lâu cũng chán, chẳng có điều gì hấp dẫn con người đc mãi mãi, nhưng nó luôn hấp dẫn với nhữnh người mới chơi, anrufen luôn để lại cho người chơi những kỷ niệm thật khó quên với nhưng giờ phút online tuyệt vời wên ngày tháng, jo tôi cũng it chơi vì ap lực công viêc wa nhiều, nhưng lúc rảnh rỗi tôi vẫn vào war voi anh em vn rất vui nhộn, rồi ngày gần đây anrufen sẽ đc nâng cấp chất lượng mở rộng hơn nữa đánh dấu 1 bước phát triển đỉnh cao huy hoàng cho dòng game online trên thiết bị di động toàn cầu.

duonglepro

Game là trò giải trí thôi mà chơi thì online ko chơi thì off, có gì đâu mà phải âm ĩ lên thế, có thắc mắc hay góp ý xây dựng game phải ý kiến với GM chứ đây toàn vn chỉ biết chơi và chia sẻ kinh nhiệm, còn việc khác thì pó tay

thứ 1 cho tôi nói vs bác Tuanpro 1 tí nhé,tôi chơi game,sống chết buồn vuj vs game,nên khi bỏ game cũng phải nói 1 tiếng vs anh em(như tôi đã nói chỉ vs những ng đã xem tôi là bạn),nếu bác là 1 ng chơi game,tâm huyết vs game thì có lẽ bác đã ko dùng 2 từ"ầm ĩ" or "có gì đâu"để nói về bài viết của tôi.Thứ 2 tr0ng bài viết của tôi hình như chỉ đưa ra những nguyên nhân tôi bỏ game để tâm sự vs ae chứ cũng chưa nhắc đến đóng góp hay thắc mắc.Bác đã đi làm,đã có tuổi thì có lẽ cũng nên xem kỹ để hiểu những tình nghĩa tôi viết vào bài viết đó,nếu ko cảm nhận đc nó thì thôi chứ đừng có reply như 1 thằng nhóc tuổi teen thế(tôi cũng mới 19t có lẽ chưa hiểu nhiều về đời như bác,nhưng ở mức độ nào đó tôi vẫn còn biết cái gọi là bạn bè chứ ko đơn thuần là giải trí).Việc này xem như chấm dứt ở đây,tôi ko cần phải nói thêm nữa,lớn cả rồi nên tự hiểu thì hơn.có lẽ tôi cũng có chút ganh tỵ vs cái "pro" của bác đấy.Sr mọi ng vì đã làm gián đoạn topic

Chỉnh sửa cuối:

romany269

kaka lâu lắm mới vào đây ! ae có khỏe ko ?
t bỏ game cũng đc vài tháng rồi , vừa rồi thi đh xong tính vào game chơi lại cùng với ae nhưng định hỏi mua staff chaos thì cái giá 300k đập thẳng vào mặt làm mình choáng luôn @@ , có khi bỏ ý định chơi lại game thôi chứ ko có kái staff thì đánh nhau chỉ có thua :(
duonglé cần gì phải bỏ game , thỉnh thoảng vào game nghịch cho đỡ buồn cũng đc ^^
_-LanAnh-_ ( 215503 )

duonglepro

kaka lâu lắm mới vào đây ! ae có khỏe ko ?
t bỏ game cũng đc vài tháng rồi , vừa rồi thi đh xong tính vào game chơi lại cùng với ae nhưng định hỏi mua staff chaos thì cái giá 300k đập thẳng vào mặt làm mình choáng luôn @@ , có khi bỏ ý định chơi lại game thôi chứ ko có kái staff thì đánh nhau chỉ có thua :(
duonglé cần gì phải bỏ game , thỉnh thoảng vào game nghịch cho đỡ buồn cũng đc ^^
_-LanAnh-_ ( 215503 )
hjc,nghich tốn tiền gprs quá,bữa lần cuối tui vào game thì giá staff rớt nặng rồi mà

Tuan99Pro

Này Dương lê, a viết bài trên diễn đàn là góp ý chung với anh em thôi, ko nói riêng ai cả, có gì sai sót anh em bỏ qua nhé

_Huy_

Hi anh Tuan a vẫn khỏe chứ, lâu rồi em kô chơi jo kô biết anrufen thê nào. Cây staff chaos a cho em jo ko biết còn hay mất. Me bo thằng Duong le(Duong vat) thằng này chuyên kill lv l0w, jo chán game bày đặt chia tay, trong game 99% ghét mày như chó ai chơi với mày mà bạn với bè, ( nếu ai coi tôi là bạn) nghe ngứa đít.

duonglepro

Cái này thì do suy nghĩ của mỗi ng thôi có xem t là bạn ko thì tùy,t phải nói 1 câu"lv cao thì có quyền thôi"(cái vấn đề kill low lv đã có rất nhiều ng phàn nàn rồi,nếu ko thích thì kêu gm bỏ pk đi),ko lẽ max lv rồi đi ngắm cảnh à,tại sao bài của bạn lại có vài từ ko dám bỏ dấu thế,sợ ng khác đọc rồi đánh giá con ng mình à hay là vì bạn đem những từ ngữ"hàng chợ,vô học"như thế để repl trên 1 diễn đàn công nghệ chỉ dành cho những người có học thức nên tự cảm thấy tự hổ thẹn ko dám viết ra,con ng hơn nhau ở cái đầu khôn ngoan biết suy nghĩ chịu trách nhiệm về lời nói của mình,chứ ko phải có đầu để suy nghĩ những thứ"thấp hèn"như thế dám viết mà ko dám viết rõ ra nào,mới gia nhập vào 4r mà đã viết bài như thế thì...thua,t ko muốn tranh cãi mà phải dùng những từ của dân vô văn hóa"đầu đường xó chợ"trong đây làm dơ mất topic nhé,mod del dùm cái bài làm bẩn topic ấy đi.Còn anh Tuấn thì em sr,hôm bữa có việc bực vào đọc thấy nóng nên cũng hơi quá lời,nếu anh ko có ý gì thì em cũng sr,ks mọi ng vuj vẻ là đc,chúc mọi ng game vuj!!!

Chỉnh sửa cuối: