• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

hurryghost

Dạo này cái nào cũng cần 'visa' mà Việt Nam thì kém phát triển, "sống ở 1 nước nghèo thật là khổ". Lại còn cả mấy mạng di động nữa, mạng qúa cùi, mình dùng gprs của VIETTEL vào lúc từ 19h - 23h hầu như không vào được mạng, nói thật là không tải nổi 1Kb, lắm lúc rất là ức chế. Trò này ra khéo phải chăm cày đêm như VõLâm thì may mới có hạng trên sever.:)
Posted via Mobile Device

caongan49

Dạo này cái nào cũng cần 'visa' mà Việt Nam thì kém phát triển, "sống ở 1 nước nghèo thật là khổ". Lại còn cả mấy mạng di động nữa, mạng qúa cùi, mình dùng gprs của VIETTEL vào lúc từ 19h - 23h hầu như không vào được mạng, nói thật là không tải nổi 1Kb, lắm lúc rất là ức chế. Trò này ra khéo phải chăm cày đêm như VõLâm thì may mới có hạng trên sever.:)
Posted via Mobile Device

hi.cũng hơi khổ thật làm cái thẻ mà mất 4 ngày.nói chung trước đây mình chơi rùi mạng cũg đc.nhưg hơi lag vào giờ cao điễm nên mạg gprs hơi lag.tốt nhất những lúc như thế tránh chỗ đông người và nhiều quái ra.

hurryghost

Bác caongan49 đọc cho em nick chat của bác có j em còn PM
Posted via Mobile Device

caongan49

mình hầu như hem bjờ xài yahoo hết ah.với lại khi nào đăng kí đc mình sẽ post lên top mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác caongan49 đọc cho em nick chat của bác có j em còn PM
Posted via Mobile Device

mình hầu như hem bjờ xài yahoo hết ah.với lại khi nào đăng kí đc mình sẽ post lên top mà

em mới chơi lần đầu co j mai bác caongan cho e nick trog game để e pm nhe

Mấy vấn đề riêng tư như vầy thì các bạn nên Pm với nhau thì hay hơn vì như vầy chắc sẽ bị delete quá.:)

linhvnvip

bác nào biết mấy giờ sever mới bắt đầu ko ? đến ngày 15 rồi , minh thử kết nối vào lúc 7h15 sáng việt nam mà ko vào được

Hix hix..Em đợi suốt mấy ngày để có thể chơi mà 7h10 em vào nhưng không thể kết nối.đến sever vậy.

caongan49

Hix hix..Em đợi suốt mấy ngày để có thể chơi mà 7h10 em vào nhưng không thể kết nối.đến sever vậy.

7h 7' giờ GMT là giờ quốc tế.việt nam múi giờ thứ 7 tức là chiều nay khoảng 13h 13' hay 14h 14' gì đó mới chơi dc bạn ah

vqt0812

Chính xác la 14h 7p chiều nay.hi. Mình vừa đọc lại xog kái múi giờ.hehe. Thui, ae chờ thêm vài tiếng nữa nhá.
Posted via Mobile Device

hurryghost

Posted via Mobile Device
Mọi người chuẩn bị đi, sắp đến giờ khai chiến roài(>14h). Pin điện thoại phải đầy nha, có gì mong anh em giúp đỡ nha.
Bác "caongan49" làm thẻ đến đâu roài. Mong bác sớm có tin tốt lành cho anh em PDAviet.
May là mấy hôm nay trường em cho nghỉ, tha hồ cày ngày cày đêm lấy đồ VIP He he!
Cuối cùng chúc mọi người chơi vui vẻ

caongan49

t7 này có thẻ mình sẽ đăng kí thử,mà hình như trên web anrufen nó co đưa tài khoản ngân hàng của nó thì phải.ngoài việb thanh toán = thẻ,bạn có thễ gởi tiền trực tiếp vào tk ngân hàng của nó ah.mình mới xem sơ qua ah.

hurryghost

t7 này có thẻ mình sẽ đăng kí thử,mà hình như trên web anrufen nó co đưa tài khoản ngân hàng của nó thì phải.ngoài việb thanh toán = thẻ,bạn có thễ gởi tiền trực tiếp vào tk ngân hàng của nó ah.mình mới xem sơ qua ah.

Posted via Mobile Device
Bác nên cẩn thận kẻo mất tiền oan. Bác là người đi tiên phong nên phải cẩn thận.
Thành công--> vang danh. Thất bại--> mất tiền. Cái gì cũng có 2 mặt cả: Lợi và hại

fantasyops

đã vào chơi ! nhưng chỉ đi được map 0x, map 1x da bi khoa ^^, cái ju DK tới dâu roi^` ?

caongan49

nó close lại rùi. 14h 7' mới mở.sever đông ngẹt game mới ra nên mạng còn lag sever xem ra ko ai bít chơi.mình đã làm đc 5 nhiem vu.theo quan sát mình là người duy nhất mặc bộ jáp vàng đầu tiên

caongan49

lúc này co 1 đống đồ ps và knight đập shop hết.mai ra mạng mình sẽ post 1 bài hứơng dẫn cách chơi,làm nv,mua đồ,học skill...nhìn chung bản này hình ảnh đẹp mắt hơn trứơc có điều hơi lag .nick trên game Hanh ,fái knight,tính đến thời điểm này đang vip nhất class knight

hurryghost

Tìm egg Familliar như thế nào nhỉ, ai biết hướng dẫn cái
Posted via Mobile Device

hvnh

hix hix chơi cái game này bằng GPRS mặc dù ko hỉu j nhưng vẫn miệt mài chơi cuối cùng ktra tài khoản thì thôi rồi:-??nản thiệt