• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

hurryghost

Anh em pda chăm cày kinh khủng. Nhất là 3 bác: hanh, long công tử, chuột, Trong đó nổi bật nhất là bác chuột(lev 42), lúc 4h sáng vẫn thấy đứng ở chỗ lev 30. Không biết pin các bác trâu ra sao?
Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Anh em pda chăm cày kinh khủng. Nhất là 3 bác: hanh, long công tử, chuột, Trong đó nổi bật nhất là bác chuột(lev 42), lúc 4h sáng vẫn thấy đứng ở chỗ lev 30. Không biết pin các bác trâu ra sao?
Posted via Mobile Device

Me chứ ! GPRS Đêm là yếu không đủ để chơi sang rậy thì đóng cửa sever ! Đen quá !
Posted via Mobile Device

duonglepro

em vào game thì nó bảo download announcement,em đợi quá trời thì nó bảo Networkeror...,hjc nghe mấy anh chơi thấy phát ghiền mà lực bất tòng tâm,anh em nào giúp dùm với

duonglepro

Posted via Mobile Devicetrong khi gprs của em vẫn bình thường,không biết bị sao nữa

lephunghien

em vào game thì nó bảo download announcement,em đợi quá trời thì nó bảo Networkeror...,hjc nghe mấy anh chơi thấy phát ghiền mà lực bất tòng tâm,anh em nào giúp dùm với

mua sim khuyen mai viettel rồi xài gói cước 50k là Ok bạn ạ.

tux4892

đen quá máy em hôm qua cài font ở bộ nhớ máy. Máy hôk nhận theme nên die luôn. lại hôk bík cách format 4 nút. hôm nay đem ra nokia care nó format cho bây h lại hôk vào được gprs. bonk vinaphone đăng kí gprs 1 lần bây h đăng kí lại hôk chịu gửi cái phần thông tin để save vào nản quá.....

duonglepro

Posted via Mobile Devicehyhy em vô được òi,11h đêm vô được cày lun đến sáng,game hay mỗi tội nhân vật knight của em uýnh chậm kinh

duonglepro

em chơi knight có cái skill nó để là dùng increase hearth ko biết làm sao xài luôn,mà nâng 1 skill bao nhiêu điểm thì dừng,ai biết chỉ dùm em:-/

vqt0812

Tìm egg Familliar như thế nào nhỉ, ai biết hướng dẫn cái
Posted via Mobile Device

Ai bit chỉ dùm với. Em cũng đang ko bit làm thế nào với kai nv "wake my familiả" hic

Posted via Mobile Device

hurryghost

Bác nào chơi Wizard cho hỏi cái skill "Inferno" thì mua sách ở đâu để học. Chỗ thăng Trader không thấy bán
Posted via Mobile Device

Ma mấy anh cho em hỏi làm thế nào để có quần áo xịn.đồ full đó.Mình fải đi ép hay mua ở đâu vậy.Đồ cho wizard.Em cám ơn nhìu.

caongan49

Ma mấy anh cho em hỏi làm thế nào để có quần áo xịn.đồ full đó.Mình fải đi ép hay mua ở đâu vậy.Đồ cho wizard.Em cám ơn nhìu.

muốn đồ xịn thì bạn phải đi làm nhiệm vụ , nick trong game bạn là gì mình cho , hihi cam ơn thì thanks dùm mình vài cái là đc ^^

caongan49

em chơi knight có cái skill nó để là dùng increase hearth ko biết làm sao xài luôn,mà nâng 1 skill bao nhiêu điểm thì dừng,ai biết chỉ dùm em:-/

skill đó là skill hổ trợ ẩn bạn à , nó tăng thêm lượng máu cho mình thôi, còn skill 1 thì bạn tăng 1 điêm thôi

caongan49

Posted via Mobile Device

hihi cày để đứng trong top lảnh thưởng chứ bạn
có 3 ngày x2 nên a e phải tranh thủ nha

caongan49

tốt nhất là bạn nên sài mạng viettel , đăng ký thêm gói cước d50 nửa là đc à