• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

caongan49

cập nhập thông tin.hiện giờ hanh đứng top 10 cao thủ và top 1 danh tiếng(reputation) ae có thể đến thằng paeto đễ xem.1 điều nữa là hanh là người thứ 5 sever có troll lord.he he he mới đưa thằng chuot kon snow,nó mà xài + 130 attack magic thành dark vãi lun

anhquang636

nhu vây môi nguoj vjêt nam là 1 vjp. Và ðê cho b0n nu0c ng0àj nhìn chung ta bang c0n mat thán phuc

caongan49

xl các bạn vn nhe.k bjo có chuyện hanh breed troll để pán dù các pác có mua = vnd cao đến mấy đj nữa

hurryghost

xl các bạn vn nhe.k bjo có chuyện hanh breed troll để pán dù các pác có mua = vnd cao đến mấy đj nữa

Nó muốn giữ cho riêng mình để cho nó độc, nó khủng nhất việt nam. Thật là xấu tính, xấu nết.!
Posted via Mobile Device

caongan49

mấy bạn nói hay thật troll là 1 con vật qúy chỉ có những người top 1 sever mới có đc.trước đây sever có 5 kon,jờ thêm tôi nữa là 6 kon.các bạn biết muốn có đc troll tôi fải cực khỗ ntn k?để có chân trog top 1 sever.tuy nhiên gm vẫn k cho tôi troll mặc dù tôi là app member của wistone đó.4 kon troll trên sever trong đó đều thuộc về 1 hội indonexia,sau này có thêm 1 kon của thằng đứng đầu top money (giờ hết rùi,chỉ tuần đầu game mới ra thui ) như mình đã nói mình quen với hầu hết bọn top sever.trong đó có hội indo này,hội này ngoài 4 thằng indo có thêm thằng top money nữa,nên dc gọi là hội troll.trog đó mình chơi thân hết 4 thằng,còn thằng trưởng hội k thân thiết = tụ kia.top 10 sever,đứng top 1 danh tiếng chưa đủ để mình có troll,vì chơi thân với mấy đứa kia nên tụ nó đồng ý breed troll cho mình tuy nhiên thằng trửơng nhóm k đồng ý.mãi mình mới thuyết fục và đáp ứng đc đk mà tụ nó đưa ra đó.tuy nhiên khi có troll mình phải hứa ko đc bán,k đc breed,k dc đưa cho ai mượn,ngay cả thằng chuot bạn thân tui cũng còn chưa mag troll lần nào kìa.nếu cho các bạn troll huống chi tôi bội hứa làm mất uy tín ngừơi việt nam,thêm nữa game gì cũng phải có đồ quý hiếm jờ tôi bán troll rùi sau này sẽ ntn,troll 30k ah,nhửng đứa cấp 1 cũng có troll. Thế còn gì là game nữa,rút kinh nghiệm con snowman lúc đầu breed ra vài con pán jờ tràn ngập sever, vài chục k 1 kon.nói lun k cần troll tui cũng đã vip nhất vn,và thuộc những người vip nhất sever rùi.vì vậy troll k bao giờ bán đc,các bạn thông cảm

anhquang636

Uh. Hanh nói cung có lý.mình xl vì bài o trên.các ban k nên o bê nhau nhu vây.da la loj húa thì phaj tôn trong. Vj chj nhu vay mjnh m0j co the ngâng cao dau nc voj ae duoc

caongan49

taotoine68 đề nghị ăn nói đàng hoàng trên diển đàn k thì tui nhờ mod del bài và ban nick ráng chịu.đây k fãi là nơi mún nó gì thì nói

duonglepro

Posted via Mobile Deviceđúng là Troll hiếm thật,lúc trước Bone,Snow cũng thuộc hàng hiếm,mà giờ ai cũng có,suy nghĩ lại Hanh nói cũng đúng,tuj cũng khoái Troll nhưng thui lực bất tòng tâm,tui hy vọng thế nào anrufen cũng sẽ ra pet mới nên giờ để dành gold,vô web anrufen thấy khoái nhất con Fire Golem và Blood Angel,ko biết khi nào mới tung ra cho player xài nữa

caongan49

giờ anrufen chưa ra patch mới nên có thể patch này troll còn hiếm,nếu như jờ breed troll ra,rùi khi đó troll vài chục k th còn gì là game nữa.bạn mún nâng cấp pet ,đầu tiên re call pet.rùi bấm vào view -> enhancement-> o bên phải là pet làm thịt,ở dưới có 1 ô đặt đồ tăng tỉ lệ ép thành công vô bấm ok thế là xog.nếu thành công nó báo succesfull,k thành công báo fail.

mercuryvn

Các pác cho e hỏi tí, sao em lên đến LV 34 rùi mà khi vào Skill lại ko level up được như từ 30 trở về trước, vả lại e thấy có tên cũng LV 34 như e mà nó còn chưởng được cả băng lẫn hỏa.
P/S: E hơi gà tí nên các pác thông cảm.

Haidang286

Em chỉ là hạng gà, từ tibia sang pên nèy chơi được có 4 ngày. Muốn kiếm con pet xịn để nuôi từ đầu mà thấy khó vãi, thậm chí còn bị lừa vì hok piết check hàng... Em knight, nuôi kon gì là hay nhất ạ? Và kái kon hay nhất ấy nếu pro nèo có pet hay trứng thì pán rẻ cho em đi, giờ kóa 3chục thôi ah`, kóa gì sau nèy em trả thêm choa...

linhvnvip

Hạnh hoặc anh em nào đã đăng mua được game thì hướng dẫn cho mình cách mua đi , mình cũng có thẻ master ma ko biết mua như thế nào

Haidang286

Choài... Hướng dẫn chi tiết còn gì, ở anrufen.wistone.com, click BUY với paypal, rồi push theo hướng dẫn. Tớ chưa mua nhưng thếy cũng đơn giản mà. À mà phải chú ý tài khoản, vì mức tối thiểu phải duy trì thường là khá cao so với ATM, như thẻ visa là 15$, nghĩa là khi muốn buy cái gì giá 15$ thì trong thẻ của bạn ít nhất phải có 30$....