• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

vanhung_1990

hi chao moi nguoi minh la VAN_HUNG day ne.dao nay ban qua nen khong vao choi duoc,hĩ pahi choi may hum nua thi moi lai cay tiep duoc voi may anh em.hihihi bye

caongan49

theo thông tin mình biết thì t2 này sẽ update 3 map mới và có thể up lv 121trở lên.map mới item,quái,egg mới ae hảy mau pm mình để mua game

thangquy_nho

Kinh quá,bác Hạnh đã test rồi cơ à, cao thủ có khác!Sáng trên công ty tranh thủ check phát xem có gì mới không.Híc,wifi lock bực quá,không chơi được.

caongan49

3 map mới là 3 map 5x. A e lưu ý thêm trong vòng bữa nay sẽ edit top.ae đón đọc nhe

Bao_Phong

Sao mới có thể đăng ký đc vậy bạn,thấy các bạn chơi vui wá mún vào chơi chung ghê.

caongan49

Sao mới có thể đăng ký đc vậy bạn,thấy các bạn chơi vui wá mún vào chơi chung ghê.

[cứ gọi đt cho mình là bít liền ah

đã edit bài và cập nhập ae vào đọc nhe

Last edited by a moderator:

caongan49

thông báo ae vì lý do công chuyện Hanh sẽ dừng chơi game 1 thời gian,acc Hanh sẽ do thằng e chơi.có j ae hỏi thằng lộc nhe. _Chuot_ hay Chuot.lưu ý vẫn dk game cho ae bình thừơng

chuotvip

thằng hanh 2 ngày nay m làm j mà t k thấy m vậy.dt gọi k dc.acc m jờ bị thằng nào fá tùm lum kìa troll mà nó pán lung tung,reputation,đồ,acc j nó rao bán hết ah

duonglepro

Posted via Mobile Devicetroll lord giờ bán đầy ngoài chợ,hjx sáng mua 700k,chiều rao bán lại 200k không ai mua,đúng nãn,mất 700k+hy sinh 2 con bone 6x gen 11,12 đổi một con Troll thà chết không biết đánh,hộc máu,

datvt

nick của các bác trong game là gì để em add vào có gì học hỏi thêm với !

caongan49

hanh đã lấy lại acc rùi.xl ae nếu 2 bữa nay hanh có làm j nhe,jờ hanh k còn j hết.mất hết tiền,troll thì cả sever có.mất hết uy tín với bọn nước ngoài.

thanhlongnd

hanh đã lấy lại acc rùi.xl ae nếu 2 bữa nay hanh có làm j nhe,jờ hanh k còn j hết.mất hết tiền,troll thì cả sever có.mất hết uy tín với bọn nước ngoài.

tui hok chơi game này, nhưng nghe đoạn này nói mỗi chữ : THUA .

caongan49

thông báo với ae là anrufen đã fix lỗi làm q.vì vậy từ nay những ai chưa đăng kí game sẽ k làm đc q 66,76,86 nữa.mún làm q thì cả team đều fải ở trog thành nơi mún làm q.xui cho ae là chưa up 96,chứ k q 96 làm ở forest town ah.

caongan49

con Hanh chứ ko fải loc pố ah.cái này kon bít 2 ngày trước rùi.Nói với ae lun Hanh là App member của wistone,nên tất cả các thông tin mới nhất,hay những sự kiện gì hanh đều đc wistone thông báo hết.Sẽ có 1 sự kiện mới dành cho nhữg cao thủ 120 nên hanh mới chơi lại char Hanh đó