• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Antivirus Kaspersky 8.0 FULL Nokia 5800

panrai

Super V.I.P
Antivirus Kaspersky 8.0 FULL Nokia 5800

Trước tiên máy các bạn phải hack mới đc nhé và cài theo thứ tự nhé

_Python 1,45
_Kaspersky.Mobile.Secuirty.v8.0.51.Unsigned
_KPatcher_v1.00.20.sis

Cái nầy hay hơn bản kia và dể sài hơn và cách cài cũng rất là đơn giản:D

dat1206

cái bản này anh việt hóa lun đi anh.cái này giống bản anh banglang post luc trc ko anh.minh dùng KPatcher_v1.00.20.sis để chạy chung với bản của anh banglang post lúc trc đc hem anh :D

panrai

Super V.I.P
Cái này khác gì nhiều cái bản kas 8 mà fải dùng hex editon chỉnh sửa ko anh ?

cái bản này anh việt hóa lun đi anh.cái này giống bản anh banglang post luc trc ko anh.minh dùng KPatcher_v1.00.20.sis để chạy chung với bản của anh banglang post lúc trc đc hem anh :D

nói chung bản nầy cũng sài như kia thôi,nhưng cách cài thì qu1 đơn giản ko giống như bài của bạn bang3lang gì đó:))

dat1206

kaka đã làm thành công.lấy bản kas việt hóa bên top cua bang3lang+KPatcher_v1.00.20.sis vậy là đc 1 bản việt hóa tới 2048:D đã quá

hakone790

Mình cài dc nhưng no ghi là hết hạn bạn à" Your license has expired".Làm sao để khắc phục

vn0086

đã nói phải hack phone mà cứ hỏi , rồi còn phải lùi ngày lại nữa ~~

tritran18518

cái này cài iu cầu phải có python, nhưng sau khi cài xong tất tần tật, mình xóa python đi mà vẫn có thể dùng cái này là sao nhỉ ^^, thấy là lạ

karir2506

thế cái này KPatcher có xài cho bản KMS 9.0 đc ko bà kon >.<
Thấy có 9.0 rầu mà vẫn chưa có động tĩnh j về bản crack cả =]]

phongdo_ngaymot

híc sao em cài rồi, làm giống y chang roi ma sao ko xai dc ? click vao scan thi no bao: your license has expired, ai biet chi giúp

vutaikt

bản này có rích có lâu lắm rồi mà
các bạn tìm trong 4room có bản 9.0.52 VH đây