• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Antsnes emulator: Game giả lập hình ảnh mượt mà âm thanh sống động

thanhthuc0308

đây là thể loại game giả lập với chất lượng âm thanh và đồ họa tuyệt hảo, việc cài đặc cũng đơn giản, đầu tiên là cài AntSNES EMULATOR sau đó download game bất kỳ, giải nén và copy vào thư mục bất kỳ => mở snes vừa cài lên, và load game ở thư mục bạn vừa past => thưởng thức =D>=D>=D>
download
antsnes emulator
thử trước 2 game nhe
StreetFighter 2: Turbo Hyper (1.6mb)
Contra_III_-_The_Alien_Wars (731kb)

nhieptieuminh

cái này v5 hok cái nào có đa điểm khó chơi lắm, nhiều lúc vừa nhảy vừa bắn hok dc

phjkhanh1988

Cuả mình vào phần cài đặt ở thanh cài đặt đầu tiên mình nhấp vào nó hiện (press up button, or press 'C' skip this) rùi không dùng được phím nào cũng không thoát ra được là sao hả mấy bác?

joeD

có ai biết cách chỉnh nú bâm không chỉ mình với

thanhthuc0308

Cuả mình vào phần cài đặt ở thanh cài đặt đầu tiên mình nhấp vào nó hiện (press up button, or press 'C' skip this) rùi không dùng được phím nào cũng không thoát ra được là sao hả mấy bác?

bạn dùng 5800? vì máy ko có phím cứng thì bó tay thôi. dùng jab taskan thoát thôi bạn ah'

wimax16vnn

bạn dùng 5800? vì máy ko có phím cứng thì bó tay thôi. dùng jab taskan thoát thôi bạn ah'

nếu dùng n97 thì còn được, 5800 mặc định là vậy

mình đã search trên diễn đàn rất nhiều lần ko thấy nên mới vậy. nếu thế thì sorry.

Gà wá àh, chả bít chơi mà cũng post bài, 5800 dư fím để chơi cái này nhé, ko bít thì mình chỉ cho mà chơi
Mà cái này có từ thời cổ chí kim rồi còn post lại chj hả trời :))

thanhthuc0308

Gà wá àh, chả bít chơi mà cũng post bài, 5800 dư fím để chơi cái này nhé, ko bít thì mình chỉ cho mà chơi

thôi đi ông cụ non, hay quá chỉ dùm đi, tôi dám cá là ông chưa test bjo. ơ đó mà chọt hoài. rảnh quá!!!1!!!

thanhthuc0308

cái này chơi = cảm ứng nha bạn, thấy hình ko? hay là 2 con mắt????

wimax16vnn

thôi đi ông cụ non, hay quá chỉ dùm đi, tôi dám cá là ông chưa test bjo. ơ đó mà chọt hoài. rảnh quá!!!1!!!

cái này chơi = cảm ứng nha bạn, thấy hình ko? hay là 2 con mắt????

Gà thì chịu mình gà đi cho rồi, còn lắm chiện
Mấy cái giả lập SNES, GBA, MAMEXM tui chơi thì xưa rùi nhá, dám cá mấy cái GBA, MAMEXM ku cũng chả bít cứt gì nhá, kaaaaaaaa
Gà mà cứ tưởng mình giỏi , đi post ba cái hàng wá đát ai cũng bít hết trơn rùi, haaaaaa
------------------
nhìn cái avatar cũng đủ bít "trình độ" thế nào rùi :)), pé sơ sinh

thanhthuc0308

Gà thì chịu mình gà đi cho rồi, còn lắm chiện
Mấy cái giả lập SNES, GBA, MAMEXM tui chơi thì xưa rùi nhá, dám cá mấy cái GBA, MAMEXM ku cũng chả bít cứt gì nhá, kaaaaaaaa
Gà mà cứ tưởng mình giỏi , đi post ba cái hàng wá đát ai cũng bít hết trơn rùi, haaaaaa
------------------
nhìn cái avatar cũng đủ bít "trình độ" thế nào rùi :)), pé sơ sinh

post là để ae chơi, chuyện mới hay củ thì chưa tới lượt cưng lên tiếng đâu, đừng nhiều chuyện quá = "đàn bà".
thật tội đàn bà mà 2mắt có vấn đề nữa..... tội quá tội quá....:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ngoanrazor

Well-Known Member
Thôi bỏ đi, post lại cho mem mới thấy cũng chả sao,mà antsnes có 2 loại nha, loại 1 chạy trên nền s60v5 lun version bản này là 0.72, loại còn lại là antsnes qt 0.65 chạy trên nền qt siu mạnh. Máy nokia thì nên chơi loại qt. Mà chúng ta có thể chỉnh fím cứng cho 5800 lun mà.

Game snes đã xưa rồi mjh khuyên các bn nên chơi game boy advance vì thằng này chơi đã nhất pokemon,golden sun, ninja five, metal slug, mario, havestmoon...

thanhthuc0308

Thôi bỏ đi, post lại cho mem mới thấy cũng chả sao,mà antsnes có 2 loại nha, loại 1 chạy trên nền s60v5 lun version bản này là 0.72, loại còn lại là antsnes qt 0.65 chạy trên nền qt siu mạnh. Máy nokia thì nên chơi loại qt. Mà chúng ta có thể chỉnh fím cứng cho 5800 lun mà.

Game snes đã xưa rồi mjh khuyên các bn nên chơi game boy advance vì thằng này chơi đã nhất pokemon,golden sun, ninja five, metal slug, mario, havestmoon...

bạn lịch sự như thế thì có chuyện jì. ai như cái đồ bà tám...kia chứ....:)):)):))

wimax16vnn

post là để ae chơi, chuyện mới hay củ thì chưa tới lượt cưng lên tiếng đâu, đừng nhiều chuyện quá = "đàn bà".
thật tội đàn bà mà 2mắt có vấn đề nữa..... tội quá tội quá....:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thằng gà thanhthuc gà mà cứ ko chịu là gà chời, có nghe câu ngu mà chịu hỏi thì chỉ ngu trong 1 lúc, còn ngu mà ko chịu hỏi là ngu cả đời ko ku ?
bài cũ là DEL thui ,ai có cái luật bài cũ thì mem ko dc lên tiếng hả?
ông khám tui chưa mà bít tui là đàn bà, thử bỏ con vợ con bồ ông ra cho tui 1 đêm coi còn gì ko là bít àh, haaaaaaaaaaaaa :)) :))

thanhthuc0308

thằng gà thanhthuc gà mà cứ ko chịu là gà chời, có nghe câu ngu mà chịu hỏi thì chỉ ngu trong 1 lúc, còn ngu mà ko chịu hỏi là ngu cả đời ko ku ?
bài cũ là DEL thui ,ai có cái luật bài cũ thì mem ko dc lên tiếng hả?
ông khám tui chưa mà bít tui là đàn bà, thử bỏ con vợ con bồ ông ra cho tui 1 đêm coi còn gì ko là bít àh, haaaaaaaaaaaaa :)) :))

ôi đàn bà... hiiiiiiiiiiiiiiiii