• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Antsnes emulator: Game giả lập hình ảnh mượt mà âm thanh sống động

joeD

XÀM QUÁ ĐÂY LÀ DIỂN ĐÀN NƠI ĐỂ MỌI NGƯỜI THẢO LUẬN NÊU BẠN WINMAX BIẾT CÁCH ĐỂ CHƠI THÌ CỨ NÓI RA ĐỪNG ĂN NÓI KIỂU ĐÓ MÚN NGƯỜI TA PHỤC MÌNH THÌ CỨ VIỆC TRỔ TÀI RA CHO NGƯỜI KHÁC XEM CHỨ ĐỪNG Ở ĐÓ CHÊ BAI NGƯỜI KHÁC NGU HAY LÀ GA GÌ ĐÓ NÊN NHỚ CÓ CÂU "9 SỦA LÀ 9 KHÔNG CẮN" ĐỪNG ĐỂN NGƯỜI TA BIẾT BẠN CHỈ CÓ CÁI MIỆNG ĐỂ NÓI

wimax16vnn

cà 2 đều gà như nhau
thằng cha thanhthuc này bướng wá ko chịu nghe nên bực mình thôi
2 ông thanhthuc+joeD cộng lại cũng chưa bằng 1 góc đóng góp của tui cho 4r nhe, coi lại đi rùi fát ngôn, ko fải tui chỉ bít đi chửi chê bai ngkhác ko đâu

joeD

xin MOD thông cảm vì lỡ có lời hơi thô tục nhưng em cũng phải nói với cái thằng khùng này vì nó xem thường người ta quá "g nè nếu mà biết thì nói không thì biến - nói thiệt nếu mà bạn ở ngoài đường mà ăn nói kiểu đó coi chừng có ngày đó... công hiến nhiều thì làm sao đâu có ai mướn viêc nhà thì nhát việc chú bác thì siêng"

thanhthuc0308

cà 2 đều gà như nhau
thằng cha thanhthuc này bướng wá ko chịu nghe nên bực mình thôi
2 ông thanhthuc+joeD cộng lại cũng chưa bằng 1 góc đóng góp của tui cho 4r nhe, coi lại đi rùi fát ngôn, ko fải tui chỉ bít đi chửi chê bai ngkhác ko đâu

nói thiệt nhe lesbian ông vào chủ đề của người ta quậy tưng bừng thế này tui cũng không khách sáo đâu, chắc bà con ở đây ai cũng dị ứng với ông hết rồi đó, sau này ông post bài tôi quây lại nói sao tui không khách sáo.....

thechipmunks

Bài này phải tẩy chay Mod vì thấy lăng mạ, chửi tục nhau thế mà ko xóa. Tảy chay MOD đê =)) =))

wimax16vnn

xin MOD thông cảm vì lỡ có lời hơi thô tục nhưng em cũng phải nói với cái thằng khùng này vì nó xem thường người ta quá "g nè nếu mà biết thì nói không thì biến - nói thiệt nếu mà bạn ở ngoài đường mà ăn nói kiểu đó coi chừng có ngày đó... công hiến nhiều thì làm sao đâu có ai mướn viêc nhà thì nhát việc chú bác thì siêng"

nói thiệt nhe lesbian ông vào chủ đề của người ta quậy tưng bừng thế này tui cũng không khách sáo đâu, chắc bà con ở đây ai cũng dị ứng với ông hết rồi đó, sau này ông post bài tôi quây lại nói sao tui không khách sáo.....

tẩy chay wimax các đồng ý không nào?

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

thanhthuc0308

đây la nguyen văn wimax gửi cho mình nè:

cha thanhthuc

tui cũng chả thik đi chửi làm j cho mệt
hiii, do nay box V5 vắng wá, ko có gì để vọc, bức xúc wá mà gặp trúng ông nên sùng nên mới chửi đó
Giờ chán rùi , mà giờ tui cũng chả thèm post bài đâu mà ông wa fá, có cái nào hay là tui tự sướng 1 mình, chả ngu j mà đi post mất công

Đừng nói Thanks mà hãy nhấn Nút

thanhthuc0308

vậy khi post bài bạn chú ý cho mọi người là phải đa điểm thì mời chơi đc nha. Nokia có mấy em đa điểm đâu

s60v5 vẩn chơi đc mà, nhưng hơi khó thôi...còn rất nhiều game thể loại này bạn tét hết chưa? s60v5 chơi dc mình mới post chứ.

thainguu

bạn ơi còn game nào thuộc dạng giả lập như vậy nữa ko? Hay quá trời quá đất!

LastKnight

thanhthuc0308 ơi,bác còn game nào hay hay kô?up lên cho mọi người cùng thưởng thức đi ^^có 2 game chơi hoài cũng chán

thanhthuc0308

thanhthuc0308 ơi,bác còn game nào hay hay kô?up lên cho mọi người cùng thưởng thức đi ^^có 2 game chơi hoài cũng chán

còn rất nhiều bạn ah, mình thấy thể loại này không thấy nhiều người ủng hộ nên thôi... hi...