• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[App] weDict Pro - Từ điển thông minh cho iPhone

NguyenHuuTrong

Chào các bạn,
Thành viên mới theo hướng dẫn đã tìm và refresh source của handheld vietnam mà không thấy có vụ cài Việt Anh data??? Ai biết hướng dẫn hộ cho cái nhé

OK sẽ đóng gói weDictPro với những data cơ bản nhất !:p

tmhung

mình dùng touch 2 ko JB dc , app của mình buy trên itune nên ko chép dc , ai có dât riêng cho mình link dc ko ?

tmhung

ko hiểu sao . up lên sevro62i dơn về , nó báo thành công mà vẫn ko có từ điển hiện ra , hic

lovebritney

bác nào có link trực tiếp dẻ download trực tiếp từ điển từ wedict pro ko ạh ? e mún down từ điển English - Japan, Việt - Japan :d giúp e với :d

Chỉnh sửa cuối:

catto07

Tui cài mà sao khi app vào nó chay được nhưng IP cứ mắc gà, gõ chậm lắm. Có phài do chưa chép thuốc vào ko vậy các man??? Xin chỉ giáo. Thanks many,

XuanTruong

Super V.I.P
Tui cài mà sao khi app vào nó chay được nhưng IP cứ mắc gà, gõ chậm lắm. Có phài do chưa chép thuốc vào ko vậy các man??? Xin chỉ giáo. Thanks many,

Đã gõ được thì còn thuốc thang gì nữa!:-?:D

catto07

nhưng chậm lắm, còn các data V-A, A-V file .zip cần chuyển sang dạng j và chép vào đâu?? Help me! Thanks,

XuanTruong

Super V.I.P
nhưng chậm lắm, còn các data V-A, A-V file .zip cần chuyển sang dạng j và chép vào đâu?? Help me! Thanks,

Bạn Add Source => iphone.handheld.com.vn/cydia vào rồi cài là có đủ cả khỏi cần Cóp kiếc gì hết!:)):)):))

catto07

Oki bác nhiều nhé.

Bác Xuân Trường, còn thắc mắc tý. Đã remove và app lại thì ọki nhưng sao ko thấy phần phát âm nhỉ. Còn nữa, mấy cái gói A-V, V-A vô dụng ah, ko cần đổi zip ra để chép vào application của WeDict??? Thanks Bác nhé.