• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Artemis Radio 02.97.90 (GSM upgrade Only)

PhamQuang

Manager
Thế là không dùng cho Love được hả bác?

Radio này Up cho HTC Artemis và cả HTC Love đều tốt bạn ạ.
Những thứ gì Up được cho Artemis được thì Up được cho Love. :D
Ngược lại thì chưa chắc, điều này mình đã có Thread nói rồi mà !!!

begift

Radio này Up cho HTC Artemis và cả HTC Love đều tốt bạn ạ.
Những thứ gì Up được cho Artemis được thì Up được cho Love. :D
Ngược lại thì chưa chắc, điều này mình đã có Thread nói rồi mà!

Thanks bác! Tại em vừa thử UpROM 4.1 BB của TOM không được nên mới hỏi lại 1 phát cho chắc. Giờ em Up đây.

begift

Xong film rồi các bác ơi. Em vừa Up cái Radio này lên xong. Giờ máy lúc nào cũng kêu to tướng, ấn nút Speaker ON/OFF vẫn thấy chẳng thay đổi gì cả. Mỗi khi nói chuyễn cả xã nghe thấy luôn... huhuhu

Ai biết làm thế nào quay lại cái Radio gốc của Dopod M700 không giúp em với.

cuunon

Xong film rồi các bác ơi. Em vừa Up cái Radio này lên xong. Giờ máy lúc nào cũng kêu to tướng, ấn nút Speaker ON/OFF vẫn thấy chẳng thay đổi gì cả. Mỗi khi nói chuyễn cả xã nghe thấy luôn... huhuhu

Lạ nhỉ, mình sd 4.1 có thấy tình trạng này đâu, hồi nào muốn speaker thì giữ phím gọi 3-5s, còn lại b thường , chỉ mỗi cái bấm phím end call nó k tác dụng (hay tác dụng chậm ) ?

begift

Lạ nhỉ, mình sd 4.1 có thấy tình trạng này đâu, hồi nào muốn speaker thì giữ phím gọi 3-5s, còn lại b thường , chỉ mỗi cái bấm phím end call nó k tác dụng (hay tác dụng chậm ) ?

Em mò mẫm khắc phục được lỗi này rồi.

Vào Registry chỉnh khóa Vol = 0 trong Hkey Current User - ControlPanel - Phone là OK.

Thắc mắc không hiểu tại sao UpROM mấy lần mà cái Registry vẫn giữ được cái lỗi ấy mới tài. Cứ tưởng UpROM thì nó phải về mặc định chứ nhỉ.

rainsea

Bản Radio này dùng OK đấy, không bị lỗi như bạn begift đâu, các bạn cứ UP vô tư nhé.

t_mobile2006

Xác nhận là dùng ổn định, chưa phát hiện ra gì tiếp cả.

Các bác ui!up Radio ntn đấy nhi?có như up ROm k?mình chưa up Radio bao giờ, các cao thủ chỉ em với!em đang dùng Rom B&B v. 4.1full, k biết up có bị lỗi k nhi?

Huycl2507

Các bác ui!up Radio ntn đấy nhi?có như up ROm k?mình chưa up Radio bao giờ, các cao thủ chỉ em với!em đang dùng Rom B&B v. 4.1full, k biết up có bị lỗi k nhi?

Up Radio thực hiện các bước cũng như Up Rom thôi bạn à

Chúc thành công nha:D

begift

Chính xác là giống UpROM bác ạ. Thường thì Up Radio lành hơn UpROM, nhưng nói chung là trước khi Úp cứ phải thắp hương, thờ cúng, kiêng cữ, chay tịnh cho nó yên tâm.

hihi... Đùa tí thôi, cứ Up đi bác!