• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 4 ( điều khiển bằng camera )

hunglata

Tớ test thành công trên N73!
Làm thế nào drift bằng camera nhi?
Tớ lắc mãi , xoay mà chỉ quành đc 1 tí

ymme

Tớ test thành công trên N73!
Làm thế nào drift bằng camera nhi?
Tớ lắc mãi , xoay mà chỉ quành đc 1 tí

cái này chỉ có nitro và drift thì dùng đc camera thôi.nitro thì nghiêng lên trên,drift thì khi nào đến đoạn cua mới dùng đc bằng cách nghiêng bên trái hoặc bên phải.còn điều khiển bình thường vẫn phải dùng phím.

Poss121

em đã test trên 6120c, nito ngon lành, phóng vù vù. Chỉ mỗi drift thì dùng phím cho chắc, còn drift = camera thì thôi đi ngủ cho sướng :p

KIENDT11

Cái này chơi tốt trên N73 nhé! Khi chơi, mở nắp Camera ra, chừng nào cái đèn Flash sáng lên là điều khiển được. Chú ý nên để camera gần những vật có nhiều màu sắc khác nhau thì điều khiển sẽ nhạy mà. Test trên N73ME.

mrhung111

đẫ test trên ê66 có cái hỗ trợ xoay màn hình theo chiều sử dụng mà KQ vẫn là thất bại :(

ninhhot

Sao cái này e cài vào n85 khi nhấn vào icon thì chả thấy hiện tượng gì hết nó cứ đứng lì ra đó.chán qúa..!