• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assasin’s Creed HD for Sony Ericsson Satio, Samsung i8910 by Gameloft

natan

Assasin’s Creed HD for Sony Ericsson Satio, Samsung i8910 by Gameloft

Assassin’s Creed HD is considered to be one of the most legendary game in its genre, Assassin’s Creed HD brings you much closer to what game play should always be like. This game offers an extensive set of levels which are entirely different from each other in almost every aspect. Assassin’s Creed HD offers you with a total of 23 highly detailed and extensive levels before you can finish this game. This game is quite long as it is however it is very entertaining throughout, rest assured you will not be bored whats over.

ĐÃ FIX LINK

Link download

Chỉnh sửa cuối:

phiphong_78

link ne bác

tình hình là sonyericson statio ko chơi đc.cài vào ra icon bấm thì icon ko nhúc nhích.hình như bác chủ thớt up nhầm game cho v3 thật rồi.link trên mình ko dow đc mình dow bằng link 4shared

panrai

Super V.I.P
tình hình là sonyericson statio ko chơi đc.cài vào ra icon bấm thì icon ko nhúc nhích.hình như bác chủ thớt up nhầm game cho v3 thật rồi.link trên mình ko dow đc mình dow bằng link 4shared

nhầm gì vậy bạn,mình chơi tốt trên 5800 mà chỉ chưa có xiền mua máy sony về thử thôi bạn,nhưng sony statio ko lấy game nầy chơi đc thì phải bạn hãy vào khu vực bên dưới hay sau đó,vì ko có máy test nên minh vũng chưa gõ lắm

binhhong772

mình cài trên i8910 cũng không chơi được lun,cài vào xong bấm vào icon của game nó cứ trơ ra không chạy được.hic

viethung2312

Ông này lần sau cấm SPAM bậy bạ game của v3 dám nói v5.Mình cài con 5233 mãi chả chơi đc chuyển sang cài con e66 chạy ngon lành bó tay.