• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assasin’s Creed HD for Sony Ericsson Satio, Samsung i8910 by Gameloft

natan

Ông này lần sau cấm SPAM bậy bạ game của v3 dám nói v5.Mình cài con 5233 mãi chả chơi đc chuyển sang cài con e66 chạy ngon lành bó tay.

Game này đã được Mod Panrai kiểm định rùi nhe

Cleonardo

Mình chơi trên 5k8 chạy rất mượt , nhưng cái game price of persia lại giựt kinh khủng....

wimax16vnn

link MF die rồi natan ơi ^^
cài vô cũng ko chạy dc, giật 1 cái rùi im ru

Chỉnh sửa cuối:

viethung2312

Thế tại sao tồi cài máy tôi ko chơi đc đừng nói ro máy tôi cùi ko phải 5800 nên ko chơi đc nhé.con e66 kia của tui chạy s60v3.màn hinh 240x320 sao chạy ngon đc.Tôi muốn Mod kiểm tra lại 1 lần nữa đi hoặc đưa sai link

Collider

Kiểu này chắc phải làm riêng một chuyên mục cho game của máy HD quá, vì cứ post vào đây làm anh em dùng s60v5 của Nokia thèm :(

Chỉnh sửa cuối:

phiphong_78

nhầm gì vậy bạn,mình chơi tốt trên 5800 mà chỉ chưa có xiền mua máy sony về thử thôi bạn,nhưng sony statio ko lấy game nầy chơi đc thì phải bạn hãy vào khu vực bên dưới hay sau đó,vì ko có máy test nên minh vũng chưa gõ lắm
bác nói thế chứ vì tiêu đề ghi rõ" Assasin’s Creed HD for Sony Ericsson Satio, Samsung i8910 by Gameloft" mà sony statio tuy là của hãng sony nhưng cũng dùng hdh s60v5 mà

Bao_Phong

Bác ơi em cũng bị nữa nè
Em xài con Samsung i8910 cài zô xong bấm zô Icon thì nó giật 1 cái rùi im lun .

Bao_Phong

Mà các bạn ơi cho hỏi bản này cài đc cho Samsung i8910 chưa zậy
Nghe có bạn chơi đc hả.

tranhung312

I8910 cài vào, nhưng không chạy được, không biết bác này post bài kiểu gì vậy :(((((((((((((((