• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin's Creed by G@meloft.game hành động hay

Hoden

Super V.I.P
Assassin's Creed
by G@meloft

1. thể loại:hành động phiêu lưu vào vùng đất thánh
    sản xuất:gameloft
    nokia 5800:fullscreen

với tốc độ game rất nhanh chơi có cảm giác như trên pc
cưỡi ngựa phóng dây nhưng rất khó nha.cẩn thận với nhửng cọc chông . và những cưộc so gươm kịch tính đầy hấp dẫn
giao điện đẹp​

sirate

cái này mình post rồi cơ mà . Bản full screen luôn chơi = cảm ứng nữa ... sao giờ lại post nữa ? chịu khó kiếm lại coi rồi hẵng post nhé ( cái này phá trò lâu rồi hehe )

LeMyChinh

cái này mình post rồi cơ mà . Bản full screen luôn chơi = cảm ứng nữa ... sao giờ lại post nữa ? chịu khó kiếm lại coi rồi hẵng post nhé ( cái này phá trò lâu rồi hehe )

SI đọc lại mấy bài trên xem sao=))

sirate

cái bản SI post có chơi bằng bàn phím ảo đâu ... chơi = cảm ứng mà ... với lại cốt truyện cũng có thay đổi gì đâu @_@

Hoden

Super V.I.P
đúng là 1 game giống nhau nhưng bản kia là 1.00.1 còn của mình là bản 1.00.4 nhé phân biệt rõ.game kia chơi bằng bàn phím ảo.game này fullsceen nhé.giao điện hình ảnh cũng không thể bằng được .

cái bản SI post có chơi bằng bàn phím ảo đâu ... chơi = cảm ứng mà ... với lại cốt truyện cũng có thay đổi gì đâu @_@

bạn xem giùm mình nha.mình đã test bản này là bản cập nhật fix lổi bị vỡ hình của bản trước.1.0.0.1 khác với 1.0.0.4 .thank bạn đã quan tâm