• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin's Creed™ HD (PPC - GAME HÀNH ĐỘNG)

Assassin's Creed™ HD (PPC)

Game khá nổi tiếng trên PC, nay đã có phiên bản trên PPC
Game chỉ hỗ trợ màn hình QVGA, WM06.
Copy nguyên thư mục game vào thẻ nhớ và thưởng thức.
Download:
http://www.centu.net/pdaviet/nguyenhoanglan/GAME PPC/Assassin.rar

User & pass: PDAVIET

Last edited by a moderator:

koutouyo

nó đòi password và user name mới cho donwload tui đánh nick tren PDA nó kô cho bác làm ơn giúp giùm xin cảm ơn :D

cinim

Đã làm theo hướng dẫn nhưng game ko chơi đc trên Eten M700 đã up lên 6.1

hnyuk49

giuóp mình với, nó yêu cầu bấm phím số 5 trên bàn phím cứng để nhẩy, nhưng con O2 iis của em nhấn phím 5 không được. có cách nào gán mấy phím điều khiển thành nút để chơi game không nhỉ? cái Worm nó có chức năng này

mình dùng atom exec wm 6.1 cũng không chạy được! thank:((

hịc chán thiệt ko dành cho WM05 :( dù sao cũng thanks bác

Đã làm theo hướng dẫn nhưng game ko chơi đc trên Eten M700 đã up lên 6.1

Có thể là do bản rom chứ không phải do máy nhé các bạn. Test bằng bản rom "lành" thử xem, muốn chơi được nhiều game thì các bạn nên chọn rom lành mà up, đừng chạy theo version

nhathuy

Coi đoạn Clip thấy âm thanh và hình ảnh có vẻ hoành tráng, nhưng không chạy đc trên Wiz 6.1 chán ghia

thanhbinh123

chạy được trên 6.1 đó bạn.các bạn giải nén và chỉ copy thư mục ASCD vào Storage Card/game :D
game rất tuyệt nhưng toàn chơi bằng phím bó tay mà cũng không chỉnh lại được

chạy được trên 6.1 đó bạn.các bạn giải nén và chỉ copy thư mục ASCD vào Storage Card/game :D
game rất tuyệt nhưng toàn chơi bằng phím bó tay mà cũng không chỉnh lại được

Đó là nhược điểm của game Java mà bạn, đành chấp nhận thôi :D