• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.1 PDAVIET (Build 19900.1.1.0) ‎

khacduy1978

Well-Known Member
Rom WM 6.1 Build 19900.1.1.0
== CORE 5.2.19900 Build 19900.1.1.0 ==

Bản Rom này cơ bản giống như bản trước, quan trọng hơn cả là ROM đã port lên OS mới: CE OS 5.2.19900 (Build 19900.1.1.0)

Thay đổi so với bản trước:
*Camera fix (thanks undetect@pdamobiz.com)

Cám ơn chú PhamQuang đã giúp cháu hoàn thành bản Rom này.

Link download: http://www.mediafire.com/?ndvbmlm3s0a

Một vài hình ảnh bản Rom này:

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
He he he lại được up Rom roài:D.Rât nóng lòng xem Camera được fix như thế nào:-?. Thanks Khắc Duy=D>

salemgtvt84

Bác Khacduy quả là quá năng suất...:)....E cũng mong đợi bản fix camera đang rất được kỳ vọng nè.....

salemgtvt84

Rất cám ơn Khacduy, nhưng trong tình hình mediafire đang chập cheng thế này thì cũng hơi mệt (tình hình là cứ đến 99.99% thì nó toi, dùng mọi mẹo mực vẫn ko ăn thua :(), nếu đươc, bạn up lên 4shared cho chúng mình được ko...:)

Chỉnh sửa cuối:

khacduy1978

Well-Known Member
Rất cám ơn Khacduy, nhưng trong tình hình mediafire đang chập cheng thế này thì cũng hơi mệt, nếu đươc, bạn up lên 4shared cho chúng mình được ko...:)

Các bạn cứ download thử đi, nếu không được thì mình sẽ up lên host khác nhé. Còn bạn nào download được thì up lên host khác giúp mình. Thân

blackmaskvn

Woa, dạo này rom mới nhiều quá!!! thanks khacduy nhé!!!

Đối với việc download những file có dung lượng lớn ở mediafire, tốt nhất là nên dùng cách download nguyên thủy, nghĩa là kô nên dùng bất cứ trình hổ trợ download nào cả, nhất là IDM, cứ IE hay FF mà quất tới là đc, tuy rằng hơi chậm.

anhnga

Upload file lên host khác

Các bạn cứ download thử đi, nếu không được thì mình sẽ up lên host khác nhé. Còn bạn nào download được thì up lên host khác giúp mình. Thân

Theo mình bạn thử upload lên host box.net xem sao....mình thấy tốc độ của host này good lắm..... dễ down nữa....
Thế nhé.... :D

anhnga

À quên, KhacDuy1978 có thể cho mình xin file gốc của cái welcomehead.96.png không, file trên Photoshop càng tốt, mình đang tính làm rom riêng cho mình mà....mình muốn chỉnh cái welcomehead.96.png theo ý của mình......
Cảm ơn bạn trước nhé....., có gì upload lên box.net cho mình nhé....

salemgtvt84

Hì, mình đang down bằng Flashget, mong trời phật thương e nó....Có j, mai mình lên cơ quan sẽ up lên 4shared cho a e dễ down...:D

salemgtvt84

Mình vừa up ROM mới, thật tuyệt vời, camera đã đc fix hoàn toàn....:D....Mai mình sẽ up lên 4shared cho a e dễ down, một lần nữa rất cảm ơn a.Khacduy đã đưa ra bản ROM perfect này...:)

linhfc

Rom WM 6.1 Build 19900.1.1.0
== CORE 5.2.19400 Build 19900.1.1.0 ==

Bản Rom này cơ bản giống như bản trước, quan trọng hơn cả là ROM đã port lên OS mới: CE OS 5.2.19900 (Build 19900.1.1.0)

Thay đổi so với bản trước:
*Camera fix (thanks undetect@pdamobiz.com)

Cám ơn chú PhamQuang đã giúp cháu hoàn thành bản Rom này.

Link download: http://www.mediafire.com/?ndvbmlm3s0a

Một vài hình ảnh bản Rom này:
mình up lên 4shared hộ khacduy1978 cho các bác dễ down
http://www.4shared.com/file/46876686/e84feb9b/WM61_19900.html

ancola66

Super V.I.P
Xác nhận đã Fix được lỗi Camera. Chụp buổi tối thoải mái=D>.Rất cảm ơn Khắc Duy

anhnga

4share.com dạo này cũng chán lắm... sao các bạn không up lên box.net nhỉ, mình thấy thằng này good lắm..... tốc độ ổn định....Ai có lòng thì up lên đó hộ mình nhé...

binhxii

vvq

Xin bạn KhacDuy cho 1 tool để lấy (extract) 1 ứng dụng trong bản ROM này được không?

Mình đang muốn lấy Worldcard mobile để cài cho máy khác.

Cảm ơn bạn trước.

khacduy1978

Well-Known Member
Xin bạn KhacDuy cho 1 tool để lấy (extract) 1 ứng dụng trong bản ROM này được không?

Mình đang muốn lấy Worldcard mobile để cài cho máy khác.

Cảm ơn bạn trước.

Ý bạn muốn tool để dump rom phải không vậy?