• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom Exec - Có ai bị giống mình không? Mất tiếng...

kids22

Có ai từng bị giống như mình thì giúp mình với, mình mới mua tai nghe,sau khi mình cắm tai nghe ( không biết loại gì) vào con Atom Exec thì sau đó loa ngoài không phát được nữa, loa thoại cũng không nghe gì lun :(:)(:)(( mặc dù nghe qua tai nghe vẫn bình thường
Ai biết bịnh này thì giúp mình nhé, thanks

TranMinhMan

Super V.I.P
Có ai từng bị giống như mình thì giúp mình với, mình mới mua tai nghe,sau khi mình cắm tai nghe ( không biết loại gì) vào con Atom Exec thì sau đó loa ngoài không phát được nữa, loa thoại cũng không nghe gì lun :(:)(:)(( mặc dù nghe qua tai nghe vẫn bình thường
Ai biết bịnh này thì giúp mình nhé, thanks

Bệnh này ũng đã có nhiều người bị rùi! Phần lớn là do jack cắm của tai nghe, bạn gắn vô gỡ ra vài lần có thể hết. Còn ko phải ra cho thợ xem lại đầu jack thui!;)

chuotthuong

ah, bệnh của con O 2 ATOM là zậy đó! chụi khó đem ra bun máy thay jac đi! nhe là hết ngay..!

potatoes

ĐÚNG bệnh là bị jack rồi đó bạn ơi! mình xài mini pro rồi Atom... con nào cũng bị hết. nếu xài liên tục thì ko sao, cứ lâu lâu cắm vo là bị hà

L

lenanghai

Guest
cắm tai nge vào khi đàm thoại thấy rất rè >"<

kamejoko

mình cũng từng bị thế này mấy lần rồi,bạn thử làm như sau nhé : dung jac cắm ,căm đi cắm lại vài lần la dc ngay ma:D
nhớ thank mình nha:D:))

nhaikonz

choy` chuyện nhỏ mà you! chi~ can` 1.là cắm đi cắm lại nhiều lần là sẽ có tiếng lại à
2.là kiếm cái rom nào vừa ý rồi úp thoy hết ngay

livelong

dùng cây kim khều nhè nhẹ vào lỗ jack tai nghe là hết à :)) cần gì thay cho tốn tiền hao của (hiên tượng chạm dây)

Last edited by a moderator: