• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom không nhận được cuộc gọi đến khi ở Standby

denzo

Chả là không hiểu sao con Atom của tôi rất lạ. Dùng để gọi thì rất tốt. Chỉ riêng có khoản khi người khác gọi đến nếu máy ở chế độ Standby thì không đổ chuông. Nếu ở chế độ đang sử dụng thì nó mới đổ chuông (hoặc nhận được tin nhắn).
Tôi đã up lại rom, radio kể cả về rom gốc của O2 mà vẫn bị.
Xin các anh em cho hỏi đây là lỗi gì vậy? Có thể sửa được không và hết bao tiền.
Xin chân thành cảm ơn!

denzo

Bó tay!!! Đem ra tiệm đi đi bồ!!

Tớ biết là phải mang ra tiệm rùi. Nhưng mà thời buổi này lộm nhộm. Chả biết phải "trao phưn gửi thận" à nhầm "trao thân gửi phận" e Atom cho cửa hàng nào đây :((

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Tớ biết là phải mang ra tiệm rùi. Nhưng mà thời buổi này lộm nhộm. Chả biết phải "trao phưn gửi thận" à nhầm "trao thân gửi phận" e Atom cho cửa hàng nào đây :((

bạn không nói bạn đang ở đâu thì người khác chỉ bằng....niềm tin ah??? :D

rockcaonguyen

Nó bị lỗi phần cứng rồi .. lỗi phần cứng thì chỉ có đem ra tiệm .. hcj hjc ... Ra thế giới di động đó bạn .. rất an tâm

denzo

Tớ vẫn dùng mạng Viettel mà. Có lẽ ngày mai mang ra Nhật Cường xem sao vậy :-s