• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Audio Theme Cho S60v3 " chiết xuất " từ N85:P

vivataba

cài E71 được nhưng chẳng thấy gì ! dù sao cũng cảm ơn

E71 minh không có để thử bạn thử vào cài đặt---bình thường---cài đặt riêng---chủ đề---rùi kéo xuống dưới cùng xem có giao diện âm thanh không ?

vivataba

forward topic đến đây coi bộ hay hơn cho các mem biết để mà tải về hay không.

bạn đang dùng đt nào mấy link trên của bạn minhthang post có đủ hết rồi mà
khi cài xong bạn xem hình mình post ở trên là đc thui nếu bạn dung n85 thì càng dễ vì n85 hỗ trợ sẵn theme
lưu ý là nó chỉ là theme nên cũng nằm trong mục theme mà các bạn hay vào để đổi theme đó ( chủ đề ) mà
chúc vui ;;)

tung2003us

bạn đang dùng đt nào mấy link trên của bạn minhthang post có đủ hết rồi mà
khi cài xong bạn xem hình mình post ở trên là đc thui nếu bạn dung n85 thì càng dễ vì n85 hỗ trợ sẵn theme
lưu ý là nó chỉ là theme nên cũng nằm trong mục theme mà các bạn hay vào để đổi theme đó ( chủ đề ) mà
chúc vui ;;)

Ý mình là nên chuyển tiếp đến bài hướng dẫn của bạn cho các mem khác vào sẽ dễ hiểu về mấy cái audio theme hơn, từ đó mới quyết định tải về xài hay ko đó mà. Cái hình của bạn có giá trị lắm đó chứ.;)

maiphutinhem

Mình cài xong trên N81 rồi nhưng không tìm thấy cái theme đó đâu cả.Chắc N81 ko dùng được hả các bạn

AndyCuong

Supper Moderators
Mình cài xong trên N81 rồi nhưng không tìm thấy cái theme đó đâu cả.Chắc N81 ko dùng được hả các bạn

mình cũng vậy , máy mình N95-8GB cài vào cũng không có cái theme đó đâu , mình nghĩ chỉ hổ trợ tốt cho N85 thôi .

Với những máy có FW mới hỗ trợ audio theme thì mới có tác dụng. Các bác xem change lòg của từng FW để biết nhé.