• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AudioIn-hơn cả một ứng dụng nghe nhạc wireless cho Iphone

c00lman

Có khi nào bạn muốn nghe một bản nhạc trên máy vi tính của mình qua Iphone yêu quý mà không cần đồng bộ qua Itunes?:-?
Có khi nào bạn cần một chú chuột wireless cho chiếc máy vi tính của mình?8-|
Với phần mềm AudioIn bạn làm được tất cả.

trước hết bạn cần cài đặt Audioserver
Kế tiếp cài AudioIn cho Iphone ;)
OK. Chạy AudioServer trên máy tính. chay AUdioIn tren iphone. cho hai cái này nhận diện nhau.Bật nhạc trên máy tính bằng WMP, Itunes hay phần mềm nghe nhạc nào trên máy tính cũng được Vậy là từ nay bạn có thể nghe nhac qua "earphone wireless" iphone của mình rùi. Lúc này Iphone của bạn cũng trở thành con chuột wireless luôn.:p .Rê rê ngón tay trên Iphone để mở các ứng dụng trên máy tính. thật là thú vị biết bao.....=D>

Last edited by a moderator:

binkissy

Thực tế thì nó Giao thức qua cổng nào vậy bạn??
Bạn nói rõ hơn tí nữa Cổng đó được không!!!!

vanbon

Ko biết pr này copy ở đâu về mà hướng dẫn sơ sài vậy nhỉ. Cái AudioIn thì cài bằng cách nào vậy. Nếu dùng wireless thì phải cài đặt địa chỉ IP như thế nào...:-?