• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Audition of s60v2 đây !!

nh0zzz

Bạn nào có hứng thú với audition thì hảy dow về mà chơi offline mình thấy nó củng hay nên post lên cho anh chị em dow về chơi .

Còn đây là link dow http://www.4shared.com/file/82048092/1a78dca3/AuditionS60v2.html?dirPwdVerified=53c68a53
Mình đã sửa link lại rồi đó

Chỉnh sửa cuối:

thanngocthinh

nhảy audition kiểu này chẳng mấy chốc la hư bàn phím máy wa hiiiii!!!:D
nhưng dù sao cung thank pac một phát nhé...=D>

nh0zzz

Có thấy Thanks đâu ta 8-| chắc bác này hẽm thấy chữ Thanks đâu hết oài :-??

Auto

Có thấy Thanks đâu ta 8-| chắc bác này hẽm thấy chữ Thanks đâu hết oài :-??
Check link đi, và làm ơn đừng xem trọng cái thanks cỏn con pe pé chút xíu ấy ;)
Posted via Mobile Device

kakalot29307

món này của thằng TRUNG HOA mà ,máy mình không hiện được chữ của nó .mình GHÉT thằng trung hoa vô đối, ai bảo nó dám bắt tàu cá của VIỆT NAM mình.bó tay nó luôn

MinhThang

Manager
món này của thằng TRUNG HOA mà ,máy mình không hiện được chữ của nó .mình GHÉT thằng trung hoa vô đối, ai bảo nó dám bắt tàu cá của VIỆT NAM mình.bó tay nó luôn

Có thắc mắc thảo luận về Game thì nên dùng từ ngữ phù hợp bạn nhé, không chuyện nọ sọ chuyện kia ở đây, Lưu ý nhé!

kakalot29307

Có thắc mắc thảo luận về Game thì nên dùng từ ngữ phù hợp bạn nhé, không chuyện nọ sọ chuyện kia ở đây, Lưu ý nhé!

sory mod nhé, nhiều lúc mình cũng bứt xúc quá đáng ,anh em vui vẻ là chính ha:D

phamletuy_bin

hix! từ trước tới giờ chưa 1 lần cài game java, có ai hướng dẫn mình một cách cụ thể hơn không

phamletuy_bin

minh down về rồi giai nén, giai nén xong ra 1 tập tin mà mình tìm hoài vẫn ko thấy tập tin nào là dùng để cài đặt

thanhtu8888

minh down về rồi giai nén, giai nén xong ra 1 tập tin mà mình tìm hoài vẫn ko thấy tập tin nào là dùng để cài đặt

không cần phải giải nén đâu đó là tập tin .jar bạn chép vào điện thoại cài như file .sis thôi, nếu bạn dùng x-plore thì chọn file --> open by system

malong182

:O Cho mình hỏi tí nghe!!!!! Sao nó không hiện lên chữ nào hết vậy! Tới tiếng hoa, tiếng anh cũng không thấy?? Bạn chỉ giúp nghe!!! Thank trước!!!:p

Auto

:O Cho mình hỏi tí nghe!!!!! Sao nó không hiện lên chữ nào hết vậy! Tới tiếng hoa, tiếng anh cũng không thấy?? Bạn chỉ giúp nghe!!! Thank trước!!!:p
Bạn thấy những ô vuông thôi đúng hong :)
Do máy k hổ trợ tiếng chjna đó bạn! ;)
Posted via Mobile Device

vohoangminh

Thấy các pác thích chơi game này nên mình đã việt hóa được khoảng 80%,vì toàn tiếng Tàu không hiểu j hết.nhưng mình không biết cách pót lên!!Có bạn nào biết không chỉ mình với!!