• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Auto Mesenger cực hiệu quả test ok trên 5700

shadow8842

Auto Messenger cực hiệu quả test ok trên 5700

SMS Scheduler 2.0

Giới Thiệu :

Tính năng của phần mềm là hẹn thời gian gửi cho tin nhắn SMS. hẹn theo ngày này qua tháng nọ củng được . bạn có thể cài đặt gửi tin nhắn chúc mừng nhửng ngày kỉ niệm quan trọng của bạn cho bạn bè mà mình sợ quên ! :-??

1 - Chọn Licensed User để bắt đầu vào sử dụng !
2 - ChọnMesage scheduler vào trong bất đầu soạn tin nhắn để gửi.
soạn xong bạn chọn Done phần mềm sẻ đòi bạn nhập số hay lấy sẳn trong danh bạ.
3 - Cài đặt ngày giờ muốn gửi chọn Done vậy là xong .
4 - Chọn Activated xong chọn Hide vậy là xong rồi đó ! tin nhắn sẻ tự động đến người thân yêu !
5 - Chú ý : nên vào Setting cài đặt chế độ AUTOHIDE hoạt động. vì mổi lần tắt máy hay khởi động chương trình sẻ không hoạt động !

Link down : THANK TRƯỚC KHI DOWN ỦNG HỘ TINH THẦN !

[HIDE]http://www.pdaviet.com/attachment.php?attachmentid=78741&d=1211971529[/HIDE]

pass giải nén : Pdaviet ( chữ P viết hoa nha các bạn )

have fun....

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mình up lên server của 4rum luôn đây. Khi down về sử dụng các bạn nhớ thanks shadow8842 nhé!

Các bạn down về sử dụng và cùng thảo luận!

@shadow8842: bạn nên thêm vài dòng hướng dẫn sử dụng nữa thì 150PVD khó thoát khỏi bạn đó :D

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
Mình up lên server của 4rum luôn đây. Khi down về sử dụng các bạn nhớ thanks shadow8842 nhé!

Các bạn down về sử dụng và cùng thảo luận!

@shadow8842: bạn nên thêm vài dòng hướng dẫn sử dụng nữa thì 150PVD khó thoát khỏi bạn đó :D

Nhanh nhỉ, đang upppppppppppppppp :-?=))

hotmit86

bạn ơi!mình tải về và cài đặt thì gặp sự cố sau: máy báo là "không thể kiểm tra hiệu lực chứng chỉ qua mạng,xin kiểm tra cài đặt". bạn biết làm sao để sữa lỗi đó không.chỉ mình với.hixhix.

shadow8842

bạn ơi!mình tải về và cài đặt thì gặp sự cố sau: máy báo là "không thể kiểm tra hiệu lực chứng chỉ qua mạng,xin kiểm tra cài đặt". bạn biết làm sao để sữa lỗi đó không.chỉ mình với.hixhix.

bạn nên sign ứng dụng trước khi cài !

hotmit86

nhắc đến hack phone mình lại thấy đau đầu rồi.nguyên cả tuần ngồi hack theo hướng dẫn mà cũng chẳng được.cứ gặp trục trặc hoài nhưng không biết nguyên nhân.hôm nào bạn chỉ mình hack với.nick yahoo của mình nè : haiauphisu12000 .ban add đi rồi khi nào mình pm,nếu lúc đó bạn rãnh thì chỉ cho mình với.mình đã chuẩn bị sẵn rồi.thanks bạn trước.

Kojiro

Super V.I.P
nhắc đến hack phone mình lại thấy đau đầu rồi.nguyên cả tuần ngồi hack theo hướng dẫn mà cũng chẳng được.cứ gặp trục trặc hoài nhưng không biết nguyên nhân.hôm nào bạn chỉ mình hack với.nick yahoo của mình nè : haiauphisu12000 .ban add đi rồi khi nào mình pm,nếu lúc đó bạn rãnh thì chỉ cho mình với.mình đã chuẩn bị sẵn rồi.thanks bạn trước.

Bạn vào chuyên đề hack phone, bạn thực hiện theo hướng dẫn. Đến bước nào không được thì thảo luận trong đó, sẽ có người giúp bạn mà. Mà bạn dùng máy gì thế, N93 chưa hack được nha bạn.

namhunghihi

Phần Mền này hay đó đặc biết đối với những người đang yêu thì tuyệt.... Sáng nào củng send cho em 1 tin " Chúc em iu một ngày tốt lành" hehe tuyệt cú mèo. thanks

shadow8842

Phần Mền này hay đó đặc biết đối với những người đang yêu thì tuyệt.... Sáng nào củng send cho em 1 tin " Chúc em iu một ngày tốt lành" hehe tuyệt cú mèo. thanks

đấy mọi người đã thấy hiệu quả của nó chưa không có chạm chạm mát mát như phần mềm java trước đây đâu :))

shadow8842

OS9.1 và OS9.2 điều được mình cũng test trên n73 rồi . ok không shadow chiệu trách nhiệm cho;;)

linhvnvip

cái này cài được trên N81 nhưng vào trương trình không được ..bác tes lại trên N81 hộ em cái

MinhThang

Manager
Cái này có chế độ gởi theo giờ định trước hàng ngày không vậy bạn kiểu như là báo thức ấy. Mình không thấy chế độ đó chỗ nào cả.