• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Auto Wifi - Tự động vào wifi đây

tranvietanhvn

Link nè :p

www.mediafire.com/?nzitjmcgcna

Link ver 1.044
http://www.appscene.org/download.php?id=291742773

http://getapp.info/download/AutoWiFi_1.0.124.ipa

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Đề nghị bổ sung hình ảnh, mô tả phần mềm theo quy định nhé bạn.

hungdqk

cái này cài vào thì mỗi khi đi đâu mà đến chỗ nào có sóng wifi thì nó tự động vào luôn ko cần phải vào tìm nữa ah bác, hay là nó chỉ tự động vào mạng wifi àm mình đã truy cập rồi thôi

ancola66

Super V.I.P
OÀI! Mình thấy con 3G của mình FW 2.2.1 cũng tự động vào Wifi đó chứ đâu cần cài gì thêm đâu :-?

sonicdisto

OÀI! Mình thấy con 3G của mình FW 2.2.1 cũng tự động vào Wifi đó chứ đâu cần cài gì thêm đâu :-?
Chắc sd cho Fw1. chứ 2.2.1 thì tự động kết nỗi wifi rùi mà , ko cần sd thêm soft nữa ^^

giangho08

Cái này 2.2 sài được không vậy , không có thông tin gì hết , cài vào ăn táo sao

ThAngNgO_

Cái này 2.2 sài được không vậy , không có thông tin gì hết , cài vào ăn táo sao

ko đc thì ko chạy thui, chưa đến mức ăn táo :D, mà ăn táo cũng ngon mà, 1 tuần mình vẫn ăn ít nhất 2 lần :p

lebinh158

Tự động connect vào wifi, ở những điểm mà iphone của mình đã tới và đã connect 1 lần với Accesspoint (including password) nơi đó, Thì IP 2.1 đã có thể tự động kết nối lại với Accesspoint đó rồi.
Tự động của bạn ở đây có thể hơn FW2.1 hok ;) . Nghĩa là: những nơi Accesspoint có password mà vẫn có thể tự động tra pw và kết nối thành công luôn ;;) <<<<<< NẾU CÓ CẢ CHỨC NĂNG ĐÓ, THÌ ANH EM Ở ĐÂY AI CŨNG CÀI VÀO IPHONE IU CỦA MÌNH =))