• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Avatar cho mem pda...update liên tục

hailong259

Úi, vậy thì ai tổng hợp 1 file down về cho khỏe save kiểu này tốn thời gian quá hix

llTuyetTinhCocll

Úi, vậy thì ai tổng hợp 1 file down về cho khỏe save kiểu này tốn thời gian quá hix

Toàn đồ ăn cắp hết bạn à.....mà cái máy mình no lag vãi chưởng thì làm sao mà đua nó lên media.....DL xử lý dùm mình dc hem????

Thangnd31082

Toàn đồ ăn cắp hết bạn à.....mà cái máy mình no lag vãi chưởng thì làm sao mà đua nó lên media.....DL xử lý dùm mình dc hem????

Hix nhìu quá Cốc ơi @@
Thui ai thích thì tự xử thoy :p

Sao không nhờ Thangnd31082 ???

Đã xử lý 24 ảnh gif cho anh em, ai thích vô tải nhé 4.2 MB lận
( đừng dùng GPRS nếu không miễn phí nhé=))) , hai lựa chọn :​

llTuyetTinhCocll

Sao không nhờ Thangnd31082 ???

Đã xử lý 24 ảnh gif cho anh em, ai thích vô tải nhé 4.2 MB lận
( đừng dùng GPRS nếu không miễn phí nhé=))) , hai lựa chọn :​

Thà ko biết công việc của anh thì thôi....chứ biết rồi sao em dám....sợ anh busy này nọ mà tính lại nhiệt tình quá nữa nên thôi....hiihi...thanks anh nhiều....

Ps: mấy cái hình động là do em đang xài cái pm A...( show hình động ở mh chờ)....nên em nghĩ ra đó

Cleonardo

hình hun nhau lãng mạng quá !!!còn hình nào khác hok?hình jong^' ng thật đo!

llTuyetTinhCocll

Đã có links down cho mấy bạn......dùng nó cùng với pm show ảnh động của anh thắng Vh thì good luôn.....

Thanks anh nhiều.....

tisumeocon

các anh ơi mình có thể dùng mấy cái hình động đó đưa lên màn hình máy di động được ko , nếu được thì làm như nào vậy , em dùng nokia 5233

w2k

mấy cái hình "chứng nhận" sao die hớt trơn rầu.hay mạng mình bị lỗi. cáp quang của công ty mà...:-?:O

Cleonardo

Bị man xuantruong nhắc nhở nên mấy cái đóbị xoá rùi mà , lấy avarta của mình xài đi.:p