• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVPlayer v1.47 - Xem Video mọi định dạng trên iPhone. [03/03/2012]

kalongka

sao ifile cua e ko thấy mục document của AVPlayer để chép film vào hix ai biết chỉ dùm !!!!

AquaSta

Moderator
sao ifile cua e ko thấy mục document của AVPlayer để chép film vào hix ai biết chỉ dùm !!!!

Các chương trình đọc tài liệu đều có thể dùng iTunes để sync dữ liệu bạn muốn đưa vào chương trình, nó sẽ copy các file vào đường dẫn Documents của chương trình đó

Mình vừa down bản AVPlayer 1.41 về test thử cùng với yxflash2 thì thấy hai thằng này chơi các file video khả năng đều bằng nhau, không thằng nào hơn. Thử với một file video định dạng mkv - Video: H264, 1280x720 - Audio: Mp3, 44100Hz, 2Ch, 187Kpbs - Dung lượng: 295 MB thì kết quả chơi video là đều giống nhau, đều hiển thị được nhưng tiếng bị lúc nhanh, hình giật, frame chậm không được như bình thường. Tuy nhiên vẫn là video đó mình xem qua yxflash bản trên Cydia Store thì chạy cực chuẩn, không giật, không chậm, tiếng đúng hình và video xem nét như bình thường. Ở các chương trình kia bạn thấy video như bị nén lại, cảm giác lòe hình trông rất đau mắt. Cũng phải công nhận chương trình trên Cydia Store có thể can thiệp vào hệ thống nên chất lượng vẫn hơn

kalongka

mình vào itune chọn giống bạn nhưng add files vô thì nó cứ trống không hix ko bít tại sao nữa ????
Các chương trình đọc tài liệu đều có thể dùng iTunes để sync dữ liệu bạn muốn đưa vào chương trình, nó sẽ copy các file vào đường dẫn Documents của chương trình đó

Mình vừa down bản AVPlayer 1.41 về test thử cùng với yxflash2 thì thấy hai thằng này chơi các file video khả năng đều bằng nhau, không thằng nào hơn. Thử với một file video định dạng mkv - Video: H264, 1280x720 - Audio: Mp3, 44100Hz, 2Ch, 187Kpbs - Dung lượng: 295 MB thì kết quả chơi video là đều giống nhau, đều hiển thị được nhưng tiếng bị lúc nhanh, hình giật, frame chậm không được như bình thường. Tuy nhiên vẫn là video đó mình xem qua yxflash bản trên Cydia Store thì chạy cực chuẩn, không giật, không chậm, tiếng đúng hình và video xem nét như bình thường. Ở các chương trình kia bạn thấy video như bị nén lại, cảm giác lòe hình trông rất đau mắt. Cũng phải công nhận chương trình trên Cydia Store có thể can thiệp vào hệ thống nên chất lượng vẫn hơn

edmonddantes

sao em chép vào film avi và phụ đề srt cùng 1 name vào mục subtitile encoding hiện lên rõ nhưng sao xem phim nó vẫn báo là no subtitle nhỉ ? có ai bít cách hok

AnhPheCT

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

Bản AVPlayer 1.44 này sao các file video trong thư mục Documents toàn bị ẩn đi vậy anh Phê ơi? Dùng cả iFunbox & iTunes trong mục File Sharing ko thấy hiện trong khi bản 1.43 vẫn hiện bình thường. Ko hiểu nổi?.:|.

hunter_tht

minh cai bản 1.43 xem phim MKV cả phụ de 10G vo tư mà. mình rất kết vì nó syn bằng app chú ko qua dang movie nen có thể syn từ nhiều máy tình mà ko mất dữ liệu

huutam281

AVPlayer v1.401
Xem Video mọi định dạng trên iPhone.

(Cập nhật 30 - 04 -2011)

Mã:
[B][SIZE=2][COLOR=#3482cb]AVPlayer 1.401 Features[/COLOR][/SIZE][/B]

[LIST]
[*]High quality video
[*]SMI, SRT Subtitles
[*]Control the playback speed
[*]User settings support
[*]Mailbox Management
[*]Optimum speed
[*]WIFI transmission
[*]Disable Autorotation
[/LIST]
 [B][SIZE=2][COLOR=Black][COLOR=#3482cb]New In AVPlayer 1.401[/COLOR][/COLOR][/SIZE][/B]

[LIST]
[*]Support for multi-tasking
[*]Play DVD files
[*]Volume control gestures
[*]Support for subtitles
[*]Remote control
[*]Added FTP
[*]Support for Air-TV
[*]Languages: English, Russian, Japanese, Korean, Polish, Spanish, Chinese, French and German
[*]All reported bugs fixed
[/LIST]

[video=youtube;b-7xvYz8leg]http://www.youtube.com/watch?v=b-7xvYz8leg&feature=player_embedded[/video]

Link tải:

Mã:
http://www.mediafire.com/?s5t6br181151hid
Cảm ơn nhiều tiện ích rất hay

HTC_VUTHANH

Moderator
Bác dùng phần mềm gì để vào đó, em dùng iFunbox bản mới nhất thì không thấy nữa :(
Mình cũng dùng iFunbox thôi.Bạn không thấy có thể do bạn chưa cài app afc2add.Bạn vô cydia cài afc2add rùi kết nối iFunbox lại với ip xem sao