• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

demngoclan

Cfw này pin trâu kinh.hix
mình vưà nghe,gọi và vọt nữa ma 2ngày mới hết pin.mình sử dụng 5233.good...good!

yamoto08

Vậy bạn cho mình hỏi mod tắt thông báo khi cài game la mod nào vậy. Clipboard thì không quan trong nhưng mình không dùng rompatcher, xóa đi rồi sợ lại có app không cài được thì khổ.

LoiPT

Vậy bạn cho mình hỏi mod tắt thông báo khi cài game la mod nào vậy. Clipboard thì không quan trong nhưng mình không dùng rompatcher, xóa đi rồi sợ lại có app không cài được thì khổ.
bạn có thể thay File dll đó như lúc nêu dó để cài app được bình thường
link đây. rofs2/sys/bin nha http://www.mediafire.com/?74gyn2wi4cs47h6
xin lỗi các bạn bản 5250 còn lỗi và chưa được nâng cấp nên các bạn báo lỗi cho mình với

hoangbaoliem

bản này sự dụng mod tắt thông báo khi cài app game nên phải bật c2z mới cài 100% các ứng dụng, còn không có vài ứng dụng không thể cái
Nimbuzz bật c2z vẩn không cài được :(
ngoài vài ứng dụng không thể cái thỳ bản này good :)

ngocthuan92

cả 2 luôn vì không đủ chỗ chứa bên rofs2 nên quảng nó sang đó mà :)
:(
Giờ rofs2 của bác đầy ghê quá...mình cook thêm khó khăn quá
Nhiều ứng dụng mình ko dùng đến...mà ngồi tách thì rối cả mắt....:(

LoiPT

:(
Giờ rofs2 của bác đầy ghê quá...mình cook thêm khó khăn quá
Nhiều ứng dụng mình ko dùng đến...mà ngồi tách thì rối cả mắt....:(
thì bản này mình làm tiêu chí là đầy đủ cho anh em down về dùng luôn chứhuws tạo bản gốc sao được, cái này phải là binh24, vì mình cook lại không có gì đổi mới thì lấy l uôn bản anh binh cho mọi người dùng là nhanh hơn :)
mod thì giờ có đủ cả rồi, kiếm dễ mà
còn về phần bạn gắp rắc rối tách app nào, do thiếu app để lấy đường dẫn hay sao, ói rõ mình giúp, tách app cũng nhanh thoi, bạn nên dùng chức năng tìm kiếm trong Folder nha
app thì qua đây

ngocthuan92

thì bản này mình làm tiêu chí là đầy đủ cho anh em down về dùng luôn chứhuws tạo bản gốc sao được, cái này phải là binh24, vì mình cook lại không có gì đổi mới thì lấy l uôn bản anh binh cho mọi người dùng là nhanh hơn :)
mod thì giờ có đủ cả rồi, kiếm dễ mà
còn về phần bạn gắp rắc rối tách app nào, do thiếu app để lấy đường dẫn hay sao, ói rõ mình giúp, tách app cũng nhanh thoi, bạn nên dùng chức năng tìm kiếm trong Folder nha
app thì qua đây

Nokia Ovi Store 1.16(6) không cần Update. : cái này nằm ở đâu hả bạn, Nokia Cleaner xóa đc k...mình chẳng dùng tới Ovi Store
Photo 3D
DzMusicKey
Mấy cái đó nữa
Mình cũng muốn giữ lại khi cần nhưng giờ rofs2 đầy quá , mình muốn thay font + mod belle và vài mod lặt vặt khác nữa mà ko đủ chỗ
Quăng vào core thì mình k rành :(