• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(b0m_lx) Bộ sưu tập theme s60v5 tuyệt đẹp upload thường xuyên đây

kaise

bác nào có cái theme này không ak.cho em xin với

LoiPT

Theme sexxy girl amine rất là đẹp đây :D
ngày trước mình thích chơi võ lâm , thấy theme này cũng giống võ lâm
hình đẹp , full icon nhìn rất là sướng :))
các bạn cùng trải nghiệm nhé' :D

link dow http://www.mediafire.com/?4mb99ehaae6xm28
thấy đẹp thì thank ủng hộ nha :D

có theme mà hinh tranh vẽ như thế này không ạ. em thích theme này những không thích hình của nó. cua gái khôn dám cầm máy ak...)

max1397

Member
bác nào bik convert hình(chụp) sang 640x360 thì dùng soft nào ko !!!! sao mình convert đúng 640x360 nhưng hình xấu òm ak,người dài sọc.thanks

bunrieucua

bác nào bik convert hình(chụp) sang 640x360 thì dùng soft nào ko !!!! sao mình convert đúng 640x360 nhưng hình xấu òm ak,người dài sọc.thanks
Dùng trình chỉnh sửa mặc định của máy mà cắt tỉa xung quanh nó đi sao cho vừa cỡ màn hình là ok mà em:-?

max1397

Member
Dùng trình chỉnh sửa mặc định của máy mà cắt tỉa xung quanh nó đi sao cho vừa cỡ màn hình là ok mà em:-?
hồi h chỉ dùng soft trên pc nên convert sang độ phân giải đó là hình bị méo mó tùm lum.

haitayhaiem

Bác làm 1cái theme 18+ full icon các tư thế xxx được k? :D .Trước mình thấy s60v3 có. Ai có theme full icon game maple story trước đây của vinagame hok?

Yozoom

Ai còn giữ "theme với bộ icoin trong suốt do mình tự edit" của bác nam_tran2701 không cho mình xin link với
thanks

funnyclock

Bạn có thể up một vài theme có hình nền HS và nền menu với hiệu ứng mờ đẹp đẹp chút mà không có kèm them icon được không?! Thank you! :)

B

bugboy09

Guest
bạn ơi, làm thế nào để làm được cái đồng hồ với date giống hình vậy?

vietoanphudu

Cũng nhìu Theme đẹp đó
nhưng Font chữ ở trên là font gì vậy b
m_Lx,

đẹp thật đó, hỗ trợ Unicode không ???

.................