• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BA - WM6.1 V7 - Build 20721.1.4.0

NBLam

Hic. Quá xúc động. Xin chân thành cám ơn anh. Vậy là từ nay box BA đã mất đi 1 VIP mem tích cực rồi. Hy vọng lúc nào đó anh sẽ được tặng, cho hoặc mua được 1 em BA mới để tiếp tục đóng góp cho box.

Ừ nhỉ, hy vọng được tặng nhỉ, như thế sẽ có máy để test ROM của Habubi :)

kaka_86

wác wác, cho em xin 1 cây bút với, trong 1 đêm nhậu say, sáng tỉnh dậy cây bút của em nó lọt zô WC hay đâu rồi, tìm mãi ko thấy :((

ủa mà sạc điện up và dây sync up là sao anh :-?

=)).cắm bút vô WC hả bác.
các bác tránh SPAM nha....TOPIC ROM Mà :p:D

NBLam

wác wác, cho em xin 1 cây bút với, trong 1 đêm nhậu say, sáng tỉnh dậy cây bút của em nó lọt zô WC hay đâu rồi, tìm mãi ko thấy :((

ủa mà sạc điện up và dây sync up là sao anh :-?

Bút thì mình chuyển giao hết cho Habubi rồi :-?? Nhưng mà nếu cần cứ ra số 2 Lê Thanh Nghị mua, rẻ lắm, có 15k/chiếc thôi :))

Còn sạc điện UP và dây sync UP là loại có đầu cắm vào PPC có chữ UP to đùng ấy, nghe nói đó là loại dùng cho O2s tốt nhất. Còn một số dây sync khác (ko phải loại này) nhiều khi cắm thấy rút điện ra chứ ko phải xạc điện vào, mình đã từng mua phải 1 cái như thế nên chỉ tin tưởng loại nào có chữ UP :D

Đã nhận chuyển giao đầy đủ pk từ anh Lâm. Một lần nữa cám ơn anh.
PS. Bạn nào cần bút thì pm cho mình. Mình còn thừa 3 cây né.

Last edited by a moderator:

xfile2208

Bạn tìm chỉnh dòng reg sau là ổn thôi mà

Về cơ bản OEM Driver trong ROM của mình và TMOD Habubi là như nhau mà nên bạn chỉnh dòng này sẽ cải thiện chất lượng thôi

Pác có thể chỉ dẫn rõ hơn tí nữa không, em vào Reg thấy các thông số đã mặc định như vậy mà

kaka_86

lâu lắm mới trở lại Pda Viet
Thank anh Habubi nhé.Rom này chạy mượt lắm.em chưa thấy lỗi gì cả.=D>

Anhtoitb

Bộ ROM này giao diện bắt mắt và chạy thấy ổn định. Mấy hum nay chưa có điều kiện nghịch hết nhưng thấy tính ổn định cao.
@: Wifi vào ầm ầm!

hunter

lâu lắm rùi hổng thấy ra lò room mới nào bùn quá chời bùn...hic...máy bác xem quan tâm cho BA chút chứ, chẳng lẽ đợi chú 6.5 làm luôn một thể à...hic...rum nghèo bùn quá...

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mình cuối năm nên bận quá trời bận, còn TMOD Habubi thì vừa mới cưới chắc chưa bình phục sức khỏe nên các bạn chịu khó 1 thời gian ngắn nữa nhé :D

Anhtoitb

Tình hình này phải đợi qua tết thì anh Hà và Habubi mới cho ra bản ROM mới được. Anh em chịu khó đợi chờ nhé! Sài bản này Tới thấy cũng rất ổn mà!

habubi

Hic. Habubi đã trở lại nhưng tình hình là sức khỏe và thời gian chưa cho phép nên mọi người chịu khó đợi thêm 1 thời gian nhé.

kaka_86

Hic. Habubi đã trở lại nhưng tình hình là sức khỏe và thời gian chưa cho phép nên mọi người chịu khó đợi thêm 1 thời gian nhé.

Cưới Vợ lại yếu đi nhỉ?thế em chả lấy vợ đâu.kè kè=))

Anhtoitb

Việt Nam vô địch roài, hi vọng bản ROM mới habubi cho mấy cái hình đội tuyển vào ROM.

rosa

Có bác nào cho tôi hỏi với, tôi up thành công bản Glass 16MB ramdisk rồi nhưng khi máy khởi động lại thì chỉ dừng ở màn hành khởi động (3 vạch màu) mà không chạy tiếp.

Vậy phải xử lý sao giờ các bác.

habubi

Mong mỏi bản rom mới của bác quá, ăn uống nhiều lên cho mau khỏe nhá bác.

Việt Nam vô địch roài, hi vọng bản ROM mới habubi cho mấy cái hình đội tuyển vào ROM.

Sẽ cố gắng đáp ứng nguyện vọng của mọi người :D

Có bác nào cho tôi hỏi với, tôi up thành công bản Glass 16MB ramdisk rồi nhưng khi máy khởi động lại thì chỉ dừng ở màn hành khởi động (3 vạch màu) mà không chạy tiếp.

Bạn đã up thành công 100% chưa?
Sau khi up xong thì HardReset lại nhé

vnanhvn

Up lại lần nữa rồi HR trước khi sử dụng bác nhé!

rosa

Các bác ơi, không hiểu có phải do bản rom không nhưng tôi không thể vào wifi được, không thể bật wifi lên được
Ngoài ra tôi cài bản Glass có Ramdisk nhưng khi cài xong, kiểm tra thì không thấy Ramdisk đâu cả

Last edited by a moderator:

Satan

anh Habubi oi, em thay cai Bluetooth cua w2003 no hay sao minh khong tich hop vo rom luon, ma anh biet cai do dowload o dau khong send cho em voi'.
(sorry vi em choi tiem nay khong co vietkey hay unikey nen khong go tieng viet duoc).

habubi

anh Habubi oi, em thay cai Bluetooth cua w2003 no hay sao minh khong tich hop vo rom luon, ma anh biet cai do dowload o dau khong send cho em voi'.
(sorry vi em choi tiem nay khong co vietkey hay unikey nen khong go tieng viet duoc).

Bạn muốn xin cái j vậy? Nói cụ thể hơn đi