• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào có cái font trong cái hình này k?

Anhtoitb

:-??Bác nào giúp em tìm cái Font trong cái hình này được hok?E thik nó lém.

Bác up hình nhỏ xíu thế này không nhìn được bác ah!
Bác vui lòng up lại hình lên photobucket.com với cỡ hình lớn hơn 1 chút để anh em có thể nhìn rõ và tư vấn cho bác!

Kojiro

Super V.I.P
Bác up hình nhỏ xíu thế này không nhìn được bác ah!
Bác vui lòng up lại hình lên photobucket.com với cỡ hình lớn hơn 1 chút để anh em có thể nhìn rõ và tư vấn cho bác!

anhtoitb nhấp vào cái hình là nó chạy vài imageshack hình lớn à :p

Galacticos

Giời ạ..E hỏi từ lâu lém rùi mà chẳng có bác nào hộ được à?huhu.Chán như con gián.
P.S :Bác nào có lòng giúp thì như bác Kojiro bảo ý..click vô hình thumbnail là uki ..phóng to lên mà.

Kojiro

Super V.I.P
Giời ạ..E hỏi từ lâu lém rùi mà chẳng có bác nào hộ được à?huhu.Chán như con gián.
P.S :Bác nào có lòng giúp thì như bác Kojiro bảo ý..click vô hình thumbnail là uki ..phóng to lên mà.

Font khó tìm theo yêu cầu lắm bạn à! May mắn thì ai đó (xác suất khá thấp) vô tình có thì giúp bạn đc, chứ tìm font theo yêu cầu là mò kim đáy bể. Bạn có thể vào nơi bạn lấy tấm hình nhờ người ta tìm giúp xem sao. Người ta up thì có thể người ta có!

Cái này kèm theo theme của nó, bác thích thì tìm theme đó!

Không có chuyện font kèm theme bạn à! Khi bạn cài 1 font vào máy thì bất kỳ bạn sử dụng theme nào thì font đó cũng hiện diện cả.

foureye2004

Font khó tìm theo yêu cầu lắm bạn à! May mắn thì ai đó (xác suất khá thấp) vô tình có thì giúp bạn đc, chứ tìm font theo yêu cầu là mò kim đáy bể. Bạn có thể vào nơi bạn lấy tấm hình nhờ người ta tìm giúp xem sao. Người ta up thì có thể người ta có!

Không có chuyện font kèm theme bạn à! Khi bạn cài 1 font vào máy thì bất kỳ bạn sử dụng theme nào thì font đó cũng hiện diện cả.

Hihi! Em cũng ko rõ nữa, chắc bác nói đúng, fonts ko kèm theo themes được

thichcoilen

Bạn có thể làm cách này để biết là font gì nè:

1. Lấy cái ảnh đấy, crop ra để sao cho còn phần chữ thôi
2. Vào trang web http://www.myfonts.com/WhatTheFont/ này để tra xem là font gì nè (Up cái ảnh đấy lên rồi trang web đấy nó sẽ cho biết là font gì)

Good Luck! (Vì dễ là font phải trả tiền lắm :|)