• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào dùng omnia HD Vietnam cho mình xin tên fw với

babygoat

Cho mình hỏi có bác nào dùng HD có tv cho mình xin ver, và số phiên bản ngôn ngữ với, cảm ơn trước =D>

katy031

đâu có FW VN hả bạn. Chỉ có care nó tác động vào có ngôn ngữ TV chứ trên mọi 4rum đều ko có bản của VN.

babygoat

Thế care nó cài thêm ngôn ngữ vào bằng cách nào bạn ? Tất nhiên là phải cài fw có tv chứ , trên mạng ko có bản đó để dơwn thì mình biết rồi, mình chỉ hỏi cái tên mã của nó để thử nhờ người tìm hộ :D

babygoat

Firmware I8910-DXIG2-Generic_Malaysia có gói ngôn ngử Việt bởi vì theo ký hiệu của samsung ký hiệu DX hỗ trợ cho Malaysia, Singapore, Viet nam - G là tháng phát hành (tháng 6) - 2 là phiên bản 2 trong năm
Vào đây bạn ơi
http://forums.samsungi8910omnia.com...re-discussion/4911-mirror-firmware-files.html

Mình đã chiến em nó trước rồi đó chứ, nhưng rất chán là nó ko có gói tiếng việt, chỉ có tiếng trung và anh thôi :(, đành phải tìm thằng này thôi : I8910DB*** , nhưng chưa biết 3 ký tự cuối, nếu là II2 thì ngon he he he :D