• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Backup rom nguyên bản của imagio thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

anhnpc

Bác nào biết cách backup rom nguyên bản của imagio thì hướng dẫn giúp.
Em thấy rom nguyên bản của nó dùng cũng được, định backup lại để up rom nâng cấp xem thế nào? Nếu có vấn đề gì quay lại bản gốc.
Bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo!

Bác nào biết cách backup rom nguyên bản của imagio thì hướng dẫn giúp.
Em thấy rom nguyên bản của nó dùng cũng được, định backup lại để up rom nâng cấp xem thế nào? Nếu có vấn đề gì quay lại bản gốc.
Bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo!
Có gì phải Backup nhỉ ???:-? Không thích thì úp lại bản rom Ship đó là xong mà...>:)

anhnpc

Bạn diễn giải ý trên đi, mình chưa làm cái này bao giờ lên chưa hiểu, đang tìm hiểu đây.

haidaicayk

Bạn phải xem bản Rom gốc(ship rom) bạn dang dùng là bản nào rồi tải về lưu vào PC. Muốn backup các PM và thông tin đã dùng thì cài các PM backup và tạo một bản backup lưu vào thẻ nhớ.Sau này nếu vọc rom cook chán thì up lại rom ship kia, chạy backup file là xong. Các PM backup thông dụng hiện nay như SPB backup, Sprite backup,... Chúc vui!^_^

Status
Không mở trả lời sau này.