• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ballroom1.20_Full_by_softwind7_UIQ3.x

CongVoi

Super V.I.P
Ballroom1.20_XX_by_softwind7_UIQ3.x

Lần trước mình đã cập nhật qua phần mềm này rồi.Nhưng chỉ là bản Trial,còn đây là Full.Hy vọng các bạn sẽ thích.

Giới thiệu lại sản phầm một chút: Đây là sản phẩm của công ty CellPhoneSoft,là chương trình khá hay nối tiếp chương trình quá nổi tiếng là Swiss Mgr Pro.Được mua bởi tác giả softwind7.
Có tất cả 5 loại ngôn ngữ để các bạn lựa chọn.
Phù hợp với các loại máy: M600 M608 P990 W950 W958 P1 Z8
Nếu như bạn nào đã cài bản Trial rồi,thì hãy xóa đi và cải bản Full này vào nhé.
Đăng kí: Vì bản này đã được mua cho nên các bạn không cần phải đăng kí mà vẫn có thể dùng vô tư

longbob

Bác nói lại về công dụng và cách dùng phần mềm này cho a e biết được o ? TKS

CongVoi

Super V.I.P
Bác nói lại về công dụng và cách dùng phần mềm này cho a e biết được o ? TKS

Khi bạn dùng chương trình này,thì nó sẽ tự động nằm ở góc trái màn hình của máy bạn,hiện thị thời gian,ngày tháng, bộ nhớ Ram,báo Pin....,tùy bạn chọn.Mình cũng chỉ mới tìm hiểu đến được từng đấy thôi.Còn lại có gì hơn bạn dùng thử,rồi chia sẻ cho mọi người nhé b-)

longbob

cám ơn Congvoi, mình đang nghiên cứu. Tuy nhiên, bạn nói đây là bản full, nhưng mình thấy nó vẫn có mục điền k***, vậy điền gì vào đó

CongVoi

Super V.I.P
cám ơn Congvoi, mình đang nghiên cứu. Tuy nhiên, bạn nói đây là bản full, nhưng mình thấy nó vẫn có mục điền k***, vậy điền gì vào đó

Bạn đọc kĩ lại bài viết trên của mình đi.Vì đã mua roài,nên dùng tẹt,khỏi phải nghĩ >:)>:)

Caohieu88

Bạn Congvoi ơi, có phải Soft này chỉ cài được ở ổ C ko, mình cài ổ D nó báo là Istallation file is corrupt...

CongVoi

Super V.I.P
Bạn Congvoi ơi, có phải Soft này chỉ cài được ở ổ C ko, mình cài ổ D nó báo là Istallation file is corrupt...

Cái này cài như các file Sis binh thường khác mà bạn.Mình đang dùng rất ngon lành nè :D