• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cập nhật WINDOWS PHONE OS 7.0.7008.0 từ ZUNE

bongbin2218

các bác ơi..em xài HD7 T-Mobile mà tới giờ MS vẫn chưa thông báo cho em update.chẳng hiểu sao các bác được.em lại k

drnothing

Bạn thử đang nhập tài khoản vào Windows Live và Zune rồi làm lại theo hướng dẫn xem sao? Nếu ở Việt Nam - cùng HD7 Asia 16Gb Tmobile, thì có thể là do ROM? Cũng chưa có câu trả lời chính xác nhất cho nạn đâu. Vì theo Microsoft thì họ phân loại máy update lần lượt để tránh tình trạng quá tải. Có thể là theo cả khu vực cũng nên.

bongbin2218

mình cũng đã thử làm theo cách trên,nhưng vẫn chưa có bản update cho máy của mình.chẳng hỉu nổi nữa....

pole_star139

hì, chờ đợi thôi bạn ợ, mình cũng ở trong tình cảnh như bạn, trông đợi update 8->

kirimaru89

HD7 đã có ROM Update - NODO với chức năng COPY & PASTE rồi, bản dành cho các máy khu vực Châu Âu.
Các dòng khác chắc trong vài ngày tới sẽ xuất hiện NODO.

chính xác là nửa sau của tháng 3 bác ạ :D