• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

** BẢN CFW SYBIAN ANA 5800 (52.01.001) CHƯA TỪNG CÓ Ở PDAVIET ** 6-10-2011

anhtuandinhthu

XIN CẢM ƠN TẮC GIẢ **devilyazdan** VÀ CÁC MOD PRO TRONG NHIỀU DIỄN ĐÀN ĐÃ GIÚP ĐỠ EM HOÀN THÀNH Ý TƯỞNG CHO BÀI NÀY ;;);;)

+ Đây là bản Gốc chính hãng nên ko có gì đẻ nói nhiều ở bài này theo em nó quá tuyệt vời :D:D
+Ram khởi đọng 69.35mb \-/\-/ Ổn định 64>>68mb > Nếu dung hiệu ưsng khoảng 62 Mb kinh khủng nhỉ :p:p
+ Mod them 7 HS + 10 theme mới nhất từ nokia ;;);;)
+Mod bản đồ Ovi 3.688 mới nhất
+ Ko cá nhân hoá
+ Khoá đt của C5 + chụp anh nét 3.2mb quay phim HD vip
+ Bộ font to đẹp
+ Nhạc đọc ở E muisc
+ Load ảnh Images
+ Mod nghe , tắt dung ko ko lag
còn nhiều mod nưa các pro khám phá nhé

+ Rosf2 mới 100 Mb tha hồ các pro tự do cá nhân nhé :D:D

Nhược điểm ko có âm lịch mặc dù rất vất vả JAF cộng với phối hợp với các mod cũng ko đc , Jaf gần đến 30 mấy lần ko nhớ nữa . Nhưng đều vô nghĩa hy vong pro cao tay giúp dùm :(:)((

Đây là hình ảnh

Cảm ơn các pro đã quan tâm !

Chú ý:Trước khi flash,sao lưu danh bạ,tin nhắn; kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của firmware cũ. Khởi động lại máy trước khi sử dụng .

CORE VÀ ROSF
http://www.mediafire.com/?esszi6qokyaan35

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Khi nào có Link thì pm cho các DHV Unlock bạn nhé!

Chú ý! lần sau không post bài khi chưa có Link.

TGMaster

Nhìn cũng good đấy nhưng sao hk cho menu thành 4x4 hả bạn? Anna full icon không? :-?

hand210

bác làm cả 1 thư mục ẩn file đi bác,e có nhìu cái mún ẩn lắm , CFW của bác ram khủng ram khủng

love89

trong bản belle của pro sangbenh mà có cái ram khủng này thì ko cònn gì bằng..

Shinai_mikita

Thử cái nào, đang down, mà làm sao để phá các bác nhỉ? lúc trước phá CFW của Duy Thanh đưa vào máy nó run mãi không bật lên :-ss

tangbalan

bản nầy ram thật sự kinh khủng đó các pro.đáng để thử chưa biết pin sao thôi

khiem777k

trời....ram khủng.....thấy ram thích thật
ko có phím c6....khoá phím thì chưa biết ntn....
ram ổn định ở mức 58mb....bất hiệu ứng ram còn 54mb...khoá phím nonlock....
nhạc em ở e:\music nhưng nó ko nhận đc rồi
cook menu và phím như c6 vào đc ko bạn

Chỉnh sửa cuối:

01239508793minh

nhuoc diem con gi ko ha bac chi co vay thi ngon roi :)) minh dang dinh flash ban cua ban ne cac ban da~ flash roi cho minh them mot it thong tin nhe thank!!

tranconghd89

mình thấy lúc jaf khởi động thấy hình màu trắng với gạch chéo màn hình...... nên không thích lắm , mãi mà không thay được hình đấy.hjxhjx

01239508793minh

minh chua hinh dung la nhu the nao? ban co the cung cap hinh anh hoac clipp dc ko ? theo ban ban?CF nay` so voi ban CF vip Tm cua bac bun rieu cua ban nao hay hon minh dang sai` ban kia nhung ko cai duoc phan mêm f-secure link (http://ifile.it/7lewgqi)
mình thấy lúc jaf khởi động thấy hình màu trắng với gạch chéo màn hình...... nên không thích lắm , mãi mà không thay được hình đấy.hjxhjx

Luu_Tan_Vu

minh chua hinh dung la nhu the nao? ban co the cung cap hinh anh hoac clipp dc ko ? theo ban ban?CF nay` so voi ban CF vip Tm cua bac bun rieu cua ban nao hay hon minh dang sai` ban kia nhung ko cai duoc phan mêm f-secure link (http://ifile.it/7lewgqi)
bạn fortmat lại máy đi rồi thấy, blaze nó mod spalshscreen ở ổ c mà fortmat là mất nên có chữ x