• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

** BẢN CFW SYBIAN ANA 5800 (52.01.001) CHƯA TỪNG CÓ Ở PDAVIET ** 6-10-2011

dnamve

vừa thanh lý 5800, tiế không test được, nhưng dù sao cũng thanks chù thớt cái.!:))

anhtuandinhthu

bản nầy ram thật sự kinh khủng đó các pro.đáng để thử chưa biết pin sao thôi
là bản gốc pin thì khỏi bàn ban ạ ! mình nghe nhạc wifie thỏi mái ca ngày chưa thấy hiện tương gì sụt vạch pin cả .

anhtuandinhthu

trời....ram khủng.....thấy ram thích thật
ko có phím c6....khoá phím thì chưa biết ntn....
ram ổn định ở mức 58mb....bất hiệu ứng ram còn 54mb...khoá phím nonlock....
nhạc em ở e:\music nhưng nó ko nhận đc rồi
cook menu và phím như c6 vào đc ko bạn
mình thử nhung ko đc pro ạ , nếu đc bàn phim C6 thì ngon qua . chỉ chờ pro cao tay giup thui .

Luu_Tan_Vu

pro cái gì cũng biết nhỉ . chuẩn ko cần chỉnh .

mình ko giỏi dich lắm nếu có thể bạn vào google dich nhé . thank
mấy mmod như center tẽxt căn giữa, bàn phím n8 nó phải dùng patch chứ chưa có mod, tiếc là mình k mặn mà gì fw gốc chứ k là mod hết vào fw gốc rồi, cả landscape v2 nữa, mà blaze v2 final khác với v1, v1 hay hơn v2

anhtuandinhthu

bản này k lầm là blaze v2 final

mấy mmod như center tẽxt căn giữa, bàn phím n8 nó phải dùng patch chứ chưa có mod, tiếc là mình k mặn mà gì fw gốc chứ k là mod hết vào fw gốc rồi, cả landscape v2 nữa, mà blaze v2 final khác với v1, v1 hay hơn v2
vậy ah. để mình thử coi nào . cảm ơn bạn nhé .

tranconghd89

ngồi fix mãi mà không được cái lỗi khi khởi động có cái ảnh gạch chéo ở bản này...hjxhjx, ngay cả bản blaze gốc cũng bị như vậy là sao nhi?????

ht8xlove

Bạn nào tách riêng rofs2 và rofs3 ra rồi up lên mediafire giúp mình được không . Mình thử fix cái lỗi khởi động xem sao . Lười down file lớn quá , Dcom sắp hết tiền :D nhà nghèo khổ thế :(

kitafung

Hình như đang có phong trào quay về OFW nhở :D Để chiều nay tầm 2 h mình đi làm mình up mod âm lịch cho bạn nhé. Mod mình để trên cty hết trơn rồi.

daituongquan

lại là bản gốc cho lành, nhưng thấy hơn nản, cảm nhận là tốc độ của bản gốc không nhanh bàn C6 lai.mặc dù dùng cùng file ks và khi load ảnh chậm như rùa

tranconghd89

lại là bản gốc cho lành, nhưng thấy hơn nản, cảm nhận là tốc độ của bản gốc không nhanh bàn C6 lai.mặc dù dùng cùng file ks và khi load ảnh chậm như rùa
đúng vậy mình cũng cảm nhận như vậy ..nhưng bản gốc thì pin vô đối nên cũng thích .hjhj

anhtuandinhthu

Hình như đang có phong trào quay về OFW nhở :D Để chiều nay tầm 2 h mình đi làm mình up mod âm lịch cho bạn nhé. Mod mình để trên cty hết trơn rồi.
vậy tốt qúa rất mong pro giúp mình , chờ đợi tin vui của pro . thank !

Luu_Tan_Vu

blaze nó mod hình splashscreen từ c là do file domainsrv.exe. thay file splashscreen và sys app nguyen gốc thử xem, hình như được đó