• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn đang băn khoăn mua máy tính bảng?

bonmat8888

Tớ cũng rứa. Thửa 1 chú 3G non tháng,hài lòng.

Chào bác. Mới nhờ bác chỉ dẫn về MTB bên Tinh tế giờ lại được thấy bác ở bên này :))

Đang tính mua 1 em nhưng cũng đang phân vân giữa TF và SS 10.1, hiện tại SS đang xuống giá và có thể xuống hơn nửa nếu như SS không lật ngược được thế cờ trong việc kiện tụng với apple, như vậy là hàng từ Châu Âu sẽ ồ ạt về Vn thì giá sẽ tốt hơn.
SS 10.1 thì thiết kế đẹp nhưng ít cổng kết nối quá, còn TF thì đa dụng hơn. Thật là khó để quyết định.
SS Tap 10.1 có các phụ kiện mua kèm thêm sẽ có nhiều cổng kết nối mà: USB, HDMI,..
Em cũng hài lòng về SS Tap 10.1, bỏ phiếu cho em này.

kutamitsu

GS tab 10.1 giá bên ngoài 11.6>> hơn 12tr. Kinh tế mà lại ok. hỗ trợ đầy đủ tính năng nhất. asus tranfomer mới ra mạnh hơn nhưng giá chát hơn, lại ko có 3G. Tuỳ mục đích và tài chén mà chiến thoai.

thangld69

Chào bác. Mới nhờ bác chỉ dẫn về MTB bên Tinh tế giờ lại được thấy bác ở bên này :))

SS Tap 10.1 có các phụ kiện mua kèm thêm sẽ có nhiều cổng kết nối mà: USB, HDMI,..
Em cũng hài lòng về SS Tap 10.1, bỏ phiếu cho em này.

Vui là chính, vọc là 10 mà. Cái này thì nếu dùng Apple, coi như thua trắng.