• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Ngày hôm nay vào PV sao thấy bài viết của Mình mất 10 bài nhỉ???:-?:-?:-?:-??:-??:-??

PhuongAnh

Quần Jin + Áo sơ mi ngắn tay nhé!!!;;);;);;):)):)):))

Thanks a.Nghe lời a xong chắc chắn mai em được nghỉ làm rồi :D:D:D:D.Trời lạnh thế này mà tối mặc áo cộc tay không về cảm lạnh mới là chuyện lạ:(:)(:)(:)(:)((

Jun

đang nghĩ xem kiếm tiền cách nào nhanh nhỉ. nhìn thấy nhiều mối lợi quá mà kẹt Vốn :(

Anhtoitb

Chỉ số trên thị trường chứng khoán lên xuống thất thường như thế này làm em run, không biết thời gian tới có ổn định không?

PhuongAnh

Chỉ số trên thị trường chứng khoán lên xuống thất thường như thế này làm em run, không biết thời gian tới có ổn định không?

Chưa ai dám nói tình hình sẽ ổn định đâu Tới ah.Tốt nhất là giờ tăng lên 1 chút là sút ngay...Chứ không thì vỡ mặt đấy..

Anhtoitb

Chưa ai dám nói tình hình sẽ ổn định đâu Tới ah.Tốt nhất là giờ tăng lên 1 chút là sút ngay...Chứ không thì vỡ mặt đấy..

Tình hình thế này chỉ chết cánh cò con như mình thui chứ mấy đại gia đã cụ thể hóa lợi nhuận bằng nhà và xe hơi rùi nên giờ các bố cứ bình chân như vại.
Cậu bạn rủ đầu tư vào nhà đất -- nên hay không dính vào thị trường bất động sản đây?-- Khó!

PhuongAnh

Tình hình thế này chỉ chết cánh cò con như mình thui chứ mấy đại gia đã cụ thể hóa lợi nhuận bằng nhà và xe hơi rùi nên giờ các bố cứ bình chân như vại.
Cậu bạn rủ đầu tư vào nhà đất -- nên hay không dính vào thị trường bất động sản đây?-- Khó!

Đúng rồi đấy...Toàn chết dân đen thôi..Đầu tư vào bất động sản giờ là được đấy nhưng phải xem xét thật kỹ lưỡng chứ sơ sảy là die luôn :(:(:(:(:(

XuanTruong

Super V.I.P
Không biết cổ phiếu của Đức Long Gia Lai dạo này lên xuống thế nào nhỉ???:-?:-?:-?

Huycl2507

Cái nào cũng có cái giá phải trả của nó mà bạn , rủi ro cao thì lợi nhuận cao:D

The_dealth1405

Với đà này thì có lẽ nên đầu tư vào USD thì có lợi nhuận (kiểu gì sau cuộc bầu cử tổng thống Mỹ giá đô sẽ len. Tích luỹ USD thôi

PhuongAnh

Với đà này thì có lẽ nên đầu tư vào USD thì có lợi nhuận (kiểu gì sau cuộc bầu cử tổng thống Mỹ giá đô sẽ len. Tích luỹ USD thôi

Chắc vậy đó..Nhưng đồng đô la lên xuống ít lắm nên ăn cũng chưa được bao nhiêu :(:(:(:(:(

NgocVNPT

Vàng đang có dấu hiệu xuống, đợi vàng xuống đến đỉnh điểm thì mua vàng mà ủ .

Status
Không mở trả lời sau này.